สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 14 ประจำเดือนมิถุนายน 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F895b0751-4506-4c2b-a548-01d595517afd.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 14 ประจำเดือนมิถุนายน 2566
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 14 ประจำเดือนมิถุนายน 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1cbda4c1-01b1-40ea-869a-11a996f2271c.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 19 มิถุนายน 2566 เวลา 08.15 นายประสิทธิ์ ไชยวงษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้นายธีระยุทธ อุ่นวิเศษ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วยนายกิจธิชัย สารรัตน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 และบุคลากรทุกกลุ่ม/หน่วย เข้าร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 14 ประจำเดือนมิถุนายน 2566 ณ ลานเสาธง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![29033.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F895b0751-4506-4c2b-a548-01d595517afd.jpg&w=640&q=75)
![29034.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fde5e39c5-7c8c-485c-bfd7-9a6a0c1cc700.jpg&w=640&q=75)
![29022.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd646c9f1-ca51-45b6-be19-67ee737f3773.jpg&w=640&q=75)
![29023.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9e5505cf-3365-4146-94fc-37bc077b9256.jpg&w=640&q=75)
![29024.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F179bcb05-6620-4a8f-868f-a2f01ca982ff.jpg&w=640&q=75)
![29025.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc79335af-7f0e-40d6-bd17-0a66fb04ce2b.jpg&w=640&q=75)
![29026.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa03c2422-1fd8-4152-8322-a2c805ae6f21.jpg&w=640&q=75)
![29027.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe6c9c6cd-8556-42d7-8da4-c49804c9ab10.jpg&w=640&q=75)
![29028.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F15a8a917-e80c-4618-b6cf-5c721f6b8c35.jpg&w=640&q=75)
![29029.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F557b28e0-477e-4e73-b11e-4f20481bff79.jpg&w=640&q=75)
![29030.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9f6a9359-6056-4116-a85b-9feb33fa6476.jpg&w=640&q=75)
![29031.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F729e45a1-9538-45b9-918e-695204c553a1.jpg&w=640&q=75)
![29032.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7d003d43-5d7d-4ee1-9565-107a1f0183ec.jpg&w=640&q=75)
![29021.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0f10e9c0-e1f3-4f80-9541-c4fe7fc2cdd0.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้