สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 13 ประจำเดือนพฤษภาคม 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe3e240ac-833f-4805-b01e-410e7f67951e.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 13 ประจำเดือนพฤษภาคม 2566
วันที่ 1 มิถุนายน 2566 | อ่านแล้ว 2,494 ครั้ง
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 13 ประจำเดือนพฤษภาคม 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffd2e4a9f-f954-48c2-a3ab-dfe6bd9f07f2.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 29 พฤษภาคม 2566 เวลา 08.15 น. นายประสิทธิ์ ไชยวงษ์ ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้นายธีระยุทธ อุ่นวิเศษ รอง.ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 นายนพดล แสนบัณฑิต รอง.ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 เข้าร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 13 ประจำเดือนพฤษภาคม 2566
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![20429.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe3e240ac-833f-4805-b01e-410e7f67951e.jpg&w=640&q=75)
![20431.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffbed33d1-2958-412c-ba52-66ef9a401aff.jpg&w=640&q=75)
![20433.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbc3dd60f-eaba-4f89-bf08-54f79e8fd117.jpg&w=640&q=75)
![20434.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc509f6d1-7546-46ea-b910-301602b31253.jpg&w=640&q=75)
![20436.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F72752015-72dc-43ad-83ce-7239f9a6ddd3.jpg&w=640&q=75)
![20437.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffc21285d-e6a3-4fb7-87ca-6b871ec7f568.jpg&w=640&q=75)
![20438.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F404114e9-ed43-4bbc-aef3-33efde38ce4a.jpg&w=640&q=75)
![20439.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3e786d7b-b505-4c70-b9d7-e39a7a85471e.jpg&w=640&q=75)
![20440.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6f615ced-3b64-4d0e-b81a-7cde23a8f4ef.jpg&w=640&q=75)
![20441.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0102d682-1110-4279-8308-ebec991b6689.jpg&w=640&q=75)
![20442.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9a2e6909-055a-438e-ac05-ed1d31145bc2.jpg&w=640&q=75)
![20444.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4bdb0c7f-6a85-458f-a403-c98efe54a45f.jpg&w=640&q=75)
![20445.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdee984fe-2b3e-497b-959f-90da4d54dfdd.jpg&w=640&q=75)
![20446.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3bb03821-68c5-44ec-81cd-39955b2c470c.jpg&w=640&q=75)
![20455.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa4e98ce7-d755-4cd7-bd36-0e7e6509b18c.jpg&w=640&q=75)
![20461.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F51e9c114-f163-4014-b46e-ede36f1d11d7.jpg&w=640&q=75)
![20462.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F25f9e72e-d97f-4a6d-a63d-5c1705f2a3b2.jpg&w=640&q=75)
![20464.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fae1e0896-9473-4b07-ac68-001a3a281c76.jpg&w=640&q=75)
![20465.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4837ba9e-16ed-44dd-9dcb-1d87304d7fab.jpg&w=640&q=75)
![20466.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1a7c29a4-98d7-4d41-82b4-e682aeb92881.jpg&w=640&q=75)
![20467.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8c7bf35f-4434-4e66-960d-b6b661cf27f4.jpg&w=640&q=75)
![20471.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F56262517-ee57-41b2-a2c5-2cef04d0db4a.jpg&w=640&q=75)
![20472.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F75e3e3aa-a744-42a4-a540-d5c560eaa958.jpg&w=640&q=75)
![20476.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff7f904f9-6fd4-4521-9630-6d84cb6d7113.jpg&w=640&q=75)
![20477.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8a85a245-885a-43aa-ab4f-5a38aeac3919.jpg&w=640&q=75)
![20479.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F03bce139-2cf3-401c-baaa-16dcca04bfec.jpg&w=640&q=75)
![20480.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc120020b-e464-4699-b566-3c5c278fb95f.jpg&w=640&q=75)
![20484.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbfd0310c-1fd4-4e11-8c86-aa7f7d084d4f.jpg&w=640&q=75)
![20443.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0929fc7d-7e43-4d34-88c2-72acc0b157ea.jpg&w=640&q=75)
![20481.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Feefba846-a778-4aa7-850f-551cca2f2847.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้
ยอมรับ