สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพทางการบริหารการศึกษา วิทยาลัยพิชญบัณฑิต หนองบัวลำภู และวิทยาลัยสันตพล อุดรธานี](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8e6c3d53-5d91-4699-bd90-7b50d8576079.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพทางการบริหารการศึกษา วิทยาลัยพิชญบัณฑิต หนองบัวลำภู และวิทยาลัยสันตพล อุดรธานี
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพทางการบริหารการศึกษา วิทยาลัยพิชญบัณฑิต หนองบัวลำภู และวิทยาลัยสันตพล อุดรธานี](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F88aa0937-363d-40e5-9918-25e52400ba96.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 1 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ให้เกียรติเป็นประธานปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพทางการบริหารการศึกษา วิทยาลัยพิชญบัณฑิต หนองบัวลำภู และวิทยาลัยสันตพล อุดรธานี โดยมี นางนภานันท์ อาจผักปัง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ตัวแทนศึกษานิเทศก์ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมปฐมนิเทศ เพื่อให้คำแนะนำและชี้แจงแนวทางในการฝึกประสบการณ์วิชาชีพทางการบริหารการศึกษา ให้กับนักศึกษาหลักสูตรศึกษาศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารการศึกษา จากวิทยาลัยพิชญบัณฑิต หนองบัวลำภู จำนวน 15 คน และวิทยาลัยสันตพล อุดรธานี จำนวน 10 คน ซึ่งจะดำเนินการฝึกเพื่อเสริมสร้างคุณลักษณะ ทักษะ และประสบการณ์ ให้เกิดคุณภาพเป็นไปตามมาตรฐานของคุรุสภา ระหว่างเดือนเมษายน 2567 ณ ห้องประชุมสวดมนต์ไหว้พระ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC06763 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8e6c3d53-5d91-4699-bd90-7b50d8576079.jpg&w=640&q=75)
![DSC06769 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F18b5bc89-3f2a-469f-9675-cbfeb1bb0feb.jpg&w=640&q=75)
![DSC06775 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffb614091-cee5-4b34-ada3-d8c988dad955.jpg&w=640&q=75)
![DSC06778 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F54a33fcd-600a-43d7-8285-1f215ed1b4b1.jpg&w=640&q=75)
![DSC06780 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F31788f11-3230-4037-bfb5-5b689140fe9a.jpg&w=640&q=75)
![DSC06807 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbc3b2531-f9cb-4c82-b428-edce82d2986f.jpg&w=640&q=75)
![DSC06771 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa79c38be-1d0e-47d4-b769-d58ac4a1f29d.jpg&w=640&q=75)
![DSC06801 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4a9cc972-ea50-4ad7-ae1f-8534202646d4.jpg&w=640&q=75)
![DSC06784 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbad6a048-7e70-4745-928a-a8e229c61c2f.jpg&w=640&q=75)
![DSC06787 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F72e80128-07e6-412a-ac66-a66151c93e86.jpg&w=640&q=75)
![DSC06788 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6e825fc1-52b7-461b-a06b-322aa6d48fe3.jpg&w=640&q=75)
![DSC06791 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1de591ec-c4ec-44dd-aac0-a2c67273ffe5.jpg&w=640&q=75)
![DSC06794 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc6afbf49-6f30-4180-ba34-b9312bd43085.jpg&w=640&q=75)
![DSC06796 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0b565ebd-7efc-490e-bbaf-344f8e9c0f7a.jpg&w=640&q=75)
![DSC06798 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4b71bbf9-d1ad-46ad-bcaa-d3d2cacf1f4f.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้