สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การประชุมหารือแนวทางการจัดทำข้อมูลเพื่อเสนอต่อเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (เลขาธิการ กพฐ.) ในการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เขต Cluster 10](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa92c8da4-8814-4d7d-a1e4-8a388fe2ccb9.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การประชุมหารือแนวทางการจัดทำข้อมูลเพื่อเสนอต่อเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (เลขาธิการ กพฐ.) ในการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เขต Cluster 10
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การประชุมหารือแนวทางการจัดทำข้อมูลเพื่อเสนอต่อเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (เลขาธิการ กพฐ.) ในการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เขต Cluster 10](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F306d5e3a-6463-41ec-9a8f-77c5701e9453.jpg&w=3840&q=75)
วันพฤหัสบดีที่ 7 มีนาคม 2567 เวลา 14.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นายกิจธิชัย สารรัตน์ นายนพดล แสนบัณฑิต นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 นายสิทธิพล พลวี ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ นายอภิชาติ จันทรเสนา ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน นายวัณณุวรรธน์ นามโยธา ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นางสุภาภรณ์ อรปัญญา ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล นางชรินทร์ทิพย์ สิงห์บุญมี ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นางนภานันท์ อาจผักปัง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา คณะศึกษานิเทศก์ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมหารือแนวทางการจัดทำข้อมูลเพื่อเสนอต่อเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (เลขาธิการ กพฐ.) ในการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เขต Cluster 10 ณ ห้องประชุมพระครูกิตติอุดมญาณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC05646 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa92c8da4-8814-4d7d-a1e4-8a388fe2ccb9.jpg&w=640&q=75)
![DSC05651 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb5d69dbd-e39a-4296-b4b7-ceeadcc680d3.jpg&w=640&q=75)
![DSC05652 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2986e60c-3fad-4e36-a499-a9ed87ea2e9e.jpg&w=640&q=75)
![DSC05653 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0eb0623f-b121-4786-953f-0209940b42b2.jpg&w=640&q=75)
![DSC05655 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F69b5c0bd-2681-4578-8d3a-d84522ce5800.jpg&w=640&q=75)
![DSC05657 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffa22c5af-1685-413f-8090-e82e460e8228.jpg&w=640&q=75)
![DSC05658 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd563e682-8762-4ee7-84e2-e7b8807e169a.jpg&w=640&q=75)
![DSC05660 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F701ee305-660c-40e6-b726-d2a16b27a009.jpg&w=640&q=75)
![DSC05664 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fcca0ff5a-0c81-4abe-a55e-88a83e639a15.jpg&w=640&q=75)
![DSC05666 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5c456d04-f72e-49ed-af3e-e3126396b7a5.jpg&w=640&q=75)
![DSC05669 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fae117595-54f0-49ea-89a7-fb150b1c2747.jpg&w=640&q=75)
![DSC05671 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6a4ff5ef-70df-493a-b708-ef0d3702d2d3.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้