สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![เยี่ยมให้กำลังใจและชมกิจกรรมการแข่งขันกีฬานักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F991fb1b8-b055-48a2-87fc-bc71aa3a34cd.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
เยี่ยมให้กำลังใจและชมกิจกรรมการแข่งขันกีฬานักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2566
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![เยี่ยมให้กำลังใจและชมกิจกรรมการแข่งขันกีฬานักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7ea4750c-0696-4629-84e2-069e09fca8f3.jpg&w=3840&q=75)
วันอังคารที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย นายสิทธิพล พลวี ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ เดินทางเข้าเยี่ยมให้กำลังใจนักกีฬานักเรียน ครูผู้ฝึกสอน และคณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกีฬา ในกิจกรรมการแข่งขันกีฬานักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2566 โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับและอำนวยความสะดวก ณ สนามแข่งขันกีฬา โรงเรียนชุมชนบ้านหนองเม็ก อำเภอหนองหาน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC04349 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F991fb1b8-b055-48a2-87fc-bc71aa3a34cd.jpg&w=640&q=75)
![DSC04358 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc1a97b84-275a-4ef7-a3f9-007e5f188cc0.jpg&w=640&q=75)
![DSC04359 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe0d838b9-e926-44e6-b4da-6ead3bbe9543.jpg&w=640&q=75)
![DSC04361 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3cff472d-b10c-4720-a77d-5d991dcbae3b.jpg&w=640&q=75)
![DSC04362 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0124a13b-7525-44ae-a9b6-d55f8329ad40.jpg&w=640&q=75)
![DSC04364 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F35d9689f-2770-44f0-881f-70ec82dfd3b0.jpg&w=640&q=75)
![DSC04366 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5d47ec96-97c7-4a76-b2b3-9de03924102e.jpg&w=640&q=75)
![DSC04367 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6728a7db-41a5-4c1c-a6f0-b48756e795bb.jpg&w=640&q=75)
![DSC04371 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fda04f16c-27e4-445a-86d0-accc14d0bc04.jpg&w=640&q=75)
![DSC04373 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa87181e0-680f-49e7-a0e0-5db444187a97.jpg&w=640&q=75)
![DSC04376 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F455c9bc0-66be-429a-af4e-e03c889ec169.jpg&w=640&q=75)
![DSC04355 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F61f78ebc-d936-40d1-a953-4d31ac44cd6f.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้