สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การประชุมรับมอบนโยบาย เรื่องการดูแลทรัพย์สินของทางราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0d166393-8382-40a4-ae2f-722f86fc6ede.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การประชุมรับมอบนโยบาย เรื่องการดูแลทรัพย์สินของทางราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การประชุมรับมอบนโยบาย เรื่องการดูแลทรัพย์สินของทางราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb811599f-4935-47e8-b500-fea1c173ca85.jpg&w=3840&q=75)
วันอังคารที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย นายสิทธิพล พลวี ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ และศึกษานิเทศก์ประจำกลุ่มโรงเรียน ให้เกียรติเข้าร่วมการประชุมรับมอบนโยบาย เรื่องการดูแลทรัพย์สินของทางราชการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 โดยมี นายวัชรพล วิทยากร ผู้อำนวยการโรงเรียนร่มเกล้า 2 กล่าวต้อนรับและรายงานวัตถุประสงค์ของการจัดการประชุม และมีผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดกลุ่มโรงเรียนไชยวาน เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมโรงเรียนร่มเกล้า 2 อำเภอไชยวาน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC04178 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0d166393-8382-40a4-ae2f-722f86fc6ede.jpg&w=640&q=75)
![DSC04180 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe6c8d35b-ba9c-442d-8494-d5f905edaa1e.jpg&w=640&q=75)
![DSC04183 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff944d9c4-b727-40d8-8f30-71c6905c5f16.jpg&w=640&q=75)
![DSC04188 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffd1a3bba-b759-4828-93dd-56a1f586d010.jpg&w=640&q=75)
![DSC04191 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbe8e9c4e-ada8-4895-b090-bed346e35878.jpg&w=640&q=75)
![DSC04194 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb624e0ef-895f-4450-a462-243563f4339e.jpg&w=640&q=75)
![DSC04195 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fed5dd65e-d9d6-417e-b091-0a78f29ef218.jpg&w=640&q=75)
![DSC04197 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F97b9a9c0-908b-46ab-8147-bf8ce99831fa.jpg&w=640&q=75)
![DSC04199 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8d10d0fd-9f56-4470-bbaf-44966a22f362.jpg&w=640&q=75)
![DSC04202 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6491fce6-016f-42cc-bea2-582f823a3721.jpg&w=640&q=75)
![DSC04205 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F57060fd7-4d2c-48e5-a2cb-4da94b8ccba6.jpg&w=640&q=75)
![DSC04210 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1b97961a-dc60-4743-928d-9b3e243a2448.jpg&w=640&q=75)
![DSC04214 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F24c0f39f-92da-4935-95ff-50ca3bafe98c.jpg&w=640&q=75)
![DSC04217 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F02c57333-f864-48c0-a856-d1fdf31f61cd.jpg&w=640&q=75)
![DSC04221 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb15004c9-905d-438b-89b3-e663f40555c0.jpg&w=640&q=75)
![DSC04228 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F11e76191-d784-4add-a4fc-1faf2028b05e.jpg&w=640&q=75)
![DSC04229 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F68a5d993-5b67-4f84-835e-c52f55122d79.jpg&w=640&q=75)
![DSC04232 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8440bfbd-64f9-49e3-90d7-4c79c33e2776.jpg&w=640&q=75)
![DSC04245 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffc81a150-ec94-4751-a708-166922a58f44.jpg&w=640&q=75)
![DSC04248 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa8b8342b-5055-4372-9948-9eba161ecf7c.jpg&w=640&q=75)
![DSC04252 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F412eb472-828c-4a02-ae56-73367eee8d64.jpg&w=640&q=75)
![DSC04257 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fcd37c901-0c49-4cb2-a6e2-9b8feb269fd9.jpg&w=640&q=75)
![DSC04260 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9f16c960-a45b-4209-b1fe-b68f60aebb83.jpg&w=640&q=75)
![DSC04267 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F978dc984-130b-4908-a8c7-e564cbfa0e96.jpg&w=640&q=75)
![DSC04271 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fff04db43-3366-4c8d-93d7-39c694001017.jpg&w=640&q=75)
![DSC04279 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6f5471c9-2e13-46d1-ad0e-b264278c7074.jpg&w=640&q=75)
![DSC04282 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbffca14f-85f1-485d-aaa5-51ead2d18b64.jpg&w=640&q=75)
![DSC04286 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6b0aaed3-aa68-440c-b606-b6baa91b0ec6.jpg&w=640&q=75)
![DSC04294 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7f6afc22-2647-46e4-b594-a0cb54e3ee85.jpg&w=640&q=75)
![DSC04296 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb79d8a43-cd1d-4f89-b45d-89f24f7085e4.jpg&w=640&q=75)
![DSC04299 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6b4d3858-3e8b-4698-a62b-576fb3c757fd.jpg&w=640&q=75)
![DSC04305 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F14579594-919c-4e27-a4ec-d3f9ca68549a.jpg&w=640&q=75)
![DSC04308 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F78061e72-616b-4dc3-942f-31a07ac51155.jpg&w=640&q=75)
![DSC04312 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F306e5e42-e55c-4b6f-becc-c1d9195a609d.jpg&w=640&q=75)
![DSC04314 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4b5ed70e-710e-4096-9c3e-d736a7f2facf.jpg&w=640&q=75)
![DSC04322 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa3087f5e-9f36-49f4-9dcc-199b4f39092e.jpg&w=640&q=75)
![DSC04325 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe52f68fc-76cc-4ce9-bd8a-ea2d504ffc0c.jpg&w=640&q=75)
![DSC04333 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fcf452ca0-e535-4d02-a75f-57ed1ccb0f8c.jpg&w=640&q=75)
![DSC04335 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F02836125-fd1c-471b-b278-c7afffe07063.jpg&w=640&q=75)
![DSC04337 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F33cefad3-b987-4d56-9d6a-02a561676526.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้