สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ครั้งที่ 1/2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa4a4f68b-dcd6-44a3-9e4d-59cf9fce04b4.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ครั้งที่ 1/2567
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ครั้งที่ 1/2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F21a3db44-6d58-4323-acd6-e32a2288a36d.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย นายกิจธิชัย สารรัตน์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่มกฎหมายและคดี และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ครั้งที่ 1/2567 โดยมี นายวีรพล สารบรรณ ประธาน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 เป็นประธานการประชุม ทั้งนี้ ก่อนเริ่มการประชุม นายนพดล แสนบัณฑิต นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย คณะศึกษานิเทศก์ และบุคลากรในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ร่วมต้อนรับและแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสที่ นายวีรพล สารบรรณ ได้รับการแต่งตั้งเป็น ประธาน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ณ ห้องประชุมพระครูกิตติอุดมญาณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC04129 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa4a4f68b-dcd6-44a3-9e4d-59cf9fce04b4.jpg&w=640&q=75)
![DSC04105 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F418a68dd-bd42-4b13-b0cd-37479148c1c0.jpg&w=640&q=75)
![DSC04137 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7d00698e-e8cd-44eb-84d9-2f074ff04957.jpg&w=640&q=75)
![DSC04148 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F26170eba-92df-4b15-bf37-e3b7e8507c84.jpg&w=640&q=75)
![DSC04150 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7972d8cb-ac4d-44cc-bdf9-f0084da0dfe1.jpg&w=640&q=75)
![DSC04156 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe4185163-fd0d-464b-9f29-158e639e152f.jpg&w=640&q=75)
![DSC04160 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7b49c658-9035-44a8-8027-c0318e68068f.jpg&w=640&q=75)
![DSC04158 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F791ab07b-9e70-41b5-b06c-29828eb136ea.jpg&w=640&q=75)
![DSC04157 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F445c8abd-f0f1-4908-a268-08163496365c.jpg&w=640&q=75)
![DSC04163 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fffcc5bf1-df8a-45f4-a3e2-b0c05d3d585d.jpg&w=640&q=75)
![DSC04164 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F81255659-171c-4c71-87ba-960c2b469e51.jpg&w=640&q=75)
![DSC04167 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9bfed61b-ab28-4270-9ba9-f3733fc1f999.jpg&w=640&q=75)
![DSC04169 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe3c62d68-55e8-4d3b-a932-3610cf5c5dc2.jpg&w=640&q=75)
![DSC04172 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6169475f-803a-409e-b958-228d4347f04b.jpg&w=640&q=75)
![DSC04173 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F69d127b4-6453-4fe7-8e9f-040df47796ae.jpg&w=640&q=75)
![DSC04176 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff1df15f5-302e-43f8-a87d-914c830760ba.jpg&w=640&q=75)
![DSC04098 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F59f50898-c7c9-4f1e-a61e-b60beecfd533.jpg&w=640&q=75)
![DSC04101 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F361abcb3-90be-4243-a208-93fd490c90a7.jpg&w=640&q=75)
![DSC04109 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3c059b39-83a8-4bd5-b234-2a2d2b4e3cfb.jpg&w=640&q=75)
![DSC04112 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F281323e5-5ddd-4f58-9914-8762a1f617f1.jpg&w=640&q=75)
![DSC04117 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fed673b64-bfd5-427f-aec0-279acd252423.jpg&w=640&q=75)
![DSC04119 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3e3a175c-647b-4fb5-bc6f-fca67bdc2968.jpg&w=640&q=75)
![DSC04121 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd5db3938-5b4a-4f87-8c75-96acfa3a92fa.jpg&w=640&q=75)
![DSC04124 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff21eb56f-aba3-41f3-a434-227fa8c780d1.jpg&w=640&q=75)
![DSC04126 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1ef7e48c-200d-4e00-a2c6-e26e079bef80.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้