สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F697ac11e-cebf-4ca4-82d3-f863cc2fe9f4.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F60e83033-31fd-44ee-9067-b86a7bef4f5b.jpg&w=3840&q=75)
วันอาทิตย์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2567 นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นายกิจธิชัย สารรัตน์ นายนพดล แสนบัณฑิต นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 นายวัณณุวรรธน์ นามโยธา ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา และคณะศึกษานิเทศก์ประจำกลุ่มโรงเรียน เข้าตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566 เพื่อให้กำลังใจแก่นักเรียนที่เข้าสอบและคณะกรรมการคุมสอบ ให้การทดสอบดำเนินไปด้วยความเรียบร้อย โปร่งใส ยุติธรรม มีประสิทธิภาพ บรรลุวัตถุประสงค์ตามมาตรฐานที่สถาบันทดสอบทางการศึกษาแห่งชาติ (สทศ.) กำหนด ณ โรงเรียนที่เป็นสนามสอบแยกตามกลุ่มโรงเรียน เพื่อให้ครอบคลุมสนามสอบที่ได้ดำเนินการจัดสอบในครั้งนี้
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![396784.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F697ac11e-cebf-4ca4-82d3-f863cc2fe9f4.jpg&w=640&q=75)
![396785.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa6c217c1-faed-4ec3-a71b-bab030b631e6.jpg&w=640&q=75)
![396786.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F744f76d6-79af-4557-9412-7f9a0e89f0a2.jpg&w=640&q=75)
![396787.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F539d748f-0615-42fd-91a5-55bfd6944b61.jpg&w=640&q=75)
![396788.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fac73fcb6-cf5e-4d45-a2d1-96c85420c846.jpg&w=640&q=75)
![396789.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F680cfc35-8d2f-4ff5-9652-1e7bea26cf2a.jpg&w=640&q=75)
![396790.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F72d3e3d9-38b4-434c-9b9b-3d36efd83f61.jpg&w=640&q=75)
![396793.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc6c47438-13d9-499f-90f1-e7313ba36a5f.jpg&w=640&q=75)
![396794.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7e360897-8eb9-4a68-b547-6bd0596123d5.jpg&w=640&q=75)
![396795.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb33a3464-db31-44aa-9c32-999489cedb0a.jpg&w=640&q=75)
![396796.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffe8ae1cd-5aff-42ba-85a4-27352b52101f.jpg&w=640&q=75)
![396797.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Febc4a8a6-1698-4f69-bee5-d3db3db904b6.jpg&w=640&q=75)
![396798.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3379355d-d2e1-4a15-a8ce-ec7c89c856e5.jpg&w=640&q=75)
![396799.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F52f29c2f-0463-46f7-9a60-ce50463988e1.jpg&w=640&q=75)
![396800.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd3684712-9234-457e-b050-7d95c0920c99.jpg&w=640&q=75)
![396801.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbece684a-1363-40cc-b7dc-8bfdb92e606c.jpg&w=640&q=75)
![396802.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F591514cb-01ff-4102-a1a7-aa68e59c64f6.jpg&w=640&q=75)
![396803.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb72d1184-0e8c-44ee-bc40-48437ad1468a.jpg&w=640&q=75)
![396804.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F30dc5674-af56-44cf-8ed3-e35be7da885b.jpg&w=640&q=75)
![396805.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb6c83cad-8648-4813-b33e-b41c9c71d9b8.jpg&w=640&q=75)
![396806.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2eb74206-7b39-4f8e-8a3d-a8c66675395b.jpg&w=640&q=75)
![396807.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F40c36ea8-64ec-4e84-aa39-043beabe462d.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้