สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนทุ่งฝน](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F985f3264-d8f3-4e07-bfdd-d47786b4937a.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนทุ่งฝน
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนทุ่งฝน](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe7d084c0-d15b-47de-b697-9ffad62eeae4.jpg&w=3840&q=75)
วันอังคารที่ 23 มกราคม 2567 นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นายกิจธิชัย สารรัตน์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 เข้าตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนทุ่งฝน เพื่อตรวจเยี่ยมการจัดการเรียนการสอนด้านการศึกษาปฐมวัย การพัฒนาความสามารถด้านการอ่านออกเขียนได้ คุณภาพอาหารกลางวันของนักเรียน ความปลอดภัยในสถานศึกษา และการปรับปรุงภูมิทัศน์ของโรงเรียนให้น่าอยู่ น่าเรียน ให้ผู้เรียน เรียนดี มีความสุข ตามนโยบายการจัดการศึกษาอย่างมีคุณภาพ พร้อมให้กำลังใจในการปฏิบัติงานแก่ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ณ โรงเรียนบ้านโพนสูง โรงเรียนบ้านโนนสะอาด และโรงเรียนธาตุน้อยก่อสำราญ อำเภอทุ่งฝน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![113621 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F985f3264-d8f3-4e07-bfdd-d47786b4937a.jpg&w=640&q=75)
![113623 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa342f4cc-afe3-45d8-9732-fee43dd72680.jpg&w=640&q=75)
![113625 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1e7ad088-77f2-4ab2-be02-5c8cfb745025.jpg&w=640&q=75)
![113627 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6668450c-7467-465a-a038-1f9d46977b50.jpg&w=640&q=75)
![113631 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc43ed77d-bc3b-4cb2-9368-6cffeab1dabd.jpg&w=640&q=75)
![113632 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F30466a97-5091-44dc-b219-625ec5948e17.jpg&w=640&q=75)
![113633 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F74662a75-4dcc-4d56-95b5-8694d2ba3e26.jpg&w=640&q=75)
![113634 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Faf1a2725-5b1d-4d4e-9a32-77e95f038632.jpg&w=640&q=75)
![113639 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa6fe9f71-61c2-42f0-916e-bb241b874545.jpg&w=640&q=75)
![113640 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fde9bff6b-ca59-480d-92d0-7d9be36a3365.jpg&w=640&q=75)
![113643 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9460412a-b886-4f10-845a-291dea6d51a9.jpg&w=640&q=75)
![113645 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9130560c-d8f3-4a64-abf7-0847d574f226.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้