สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนไชยวาน](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff6e441b6-6642-4572-8ab2-99c47378daf5.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนไชยวาน
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนไชยวาน](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5f80b77e-2e9a-44b5-922a-73a138f6f77d.jpg&w=3840&q=75)
วันพุธที่ 17 มกราคม 2567 เวลา 10.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 เดินทางเข้าตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนไชยวาน เพื่อตรวจเยี่ยมการพัฒนาความสามารถของผู้เรียนด้านการศึกษาปฐมวัย ความสามารถด้านการอ่านออกเขียนได้ของนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 - 2 คุณภาพอาหารกลางวันของนักเรียน และการปรับปรุงภูมิทัศน์ของโรงเรียนให้น่าอยู่ น่าเรียน ให้ผู้เรียน เรียนดี มีความสุข ตามนโยบายการจัดการศึกษาอย่างมีคุณภาพ พร้อมให้กำลังใจในการปฏิบัติงานแก่ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ณ โรงเรียนเพียปู่หนองเรือ โรงเรียนอนุบาลไชยวาน และโรงเรียนบ้านหนองหลัก อำเภอไชยวาน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC03432 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff6e441b6-6642-4572-8ab2-99c47378daf5.jpg&w=640&q=75)
![DSC03438 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb92b6fb5-91a7-483a-bfc7-43fcd64882dc.jpg&w=640&q=75)
![DSC03443 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F35de0b99-9e6a-464b-8e81-5462e72a7269.jpg&w=640&q=75)
![DSC03444 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe36493c8-2020-4080-9d01-628a633bada8.jpg&w=640&q=75)
![DSC03450 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Faae459e5-d5e8-4528-89e2-c9807ae79446.jpg&w=640&q=75)
![DSC03454 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F43845313-82cb-4d51-b0cc-20d8324b48e9.jpg&w=640&q=75)
![DSC03455 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd2deab93-0d22-458f-80e9-14d3d1e4252f.jpg&w=640&q=75)
![DSC03457 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fff0add07-bec3-42cb-9b7e-3cf88bb7a856.jpg&w=640&q=75)
![DSC03463 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F21dbf3ca-c532-4d60-88d6-f6f63d051f47.jpg&w=640&q=75)
![DSC03468 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6b32578c-b609-408f-8d0b-ae2ed7e17736.jpg&w=640&q=75)
![DSC03469 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F989809bd-f3b1-443e-a7f9-99c20d05f890.jpg&w=640&q=75)
![DSC03473 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F335c01b9-7bc1-492e-afc6-298f6b20936e.jpg&w=640&q=75)
![DSC03480 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4f240f4e-495f-4158-9030-6c5a8b2dfc22.jpg&w=640&q=75)
![DSC03482 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb59c1344-58d3-4a36-a18d-4a44feea51e4.jpg&w=640&q=75)
![DSC03486 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5f40970c-b4a9-41d4-9f2c-b626e5b9742a.jpg&w=640&q=75)
![DSC03490 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb558ed1b-6222-47cc-85b2-7a48db256739.jpg&w=640&q=75)
![DSC03500 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0f9cd21b-4760-40ba-8269-1c31eb48a382.jpg&w=640&q=75)
![DSC03503 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F41168730-671d-4829-8e1a-a532c73a1350.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้