สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![พิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบโครงการอาหารกลางวันในโรงเรียน กลุ่มโรงเรียนไชยวาน](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F52064ab2-547a-4e8a-b9c5-87d8d605231f.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
พิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบโครงการอาหารกลางวันในโรงเรียน กลุ่มโรงเรียนไชยวาน
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![พิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบโครงการอาหารกลางวันในโรงเรียน กลุ่มโรงเรียนไชยวาน](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd2bdc68e-bd38-478e-98b4-98a69fd8b830.jpg&w=3840&q=75)
วันพุธที่ 17 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบโครงการอาหารกลางวันในโรงเรียน กลุ่มโรงเรียนไชยวาน พร้อมด้วย นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง โดยมี นายวัชรพล วิทยากร ผู้อำนวยการโรงเรียนร่มเกล้า 2 กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของการจัดการอบรม และผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดกลุ่มโรงเรียนไชยวาน ให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุม โรงเรียนร่มเกล้า 2 อำเภอไชยวาน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC03393 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F52064ab2-547a-4e8a-b9c5-87d8d605231f.jpg&w=640&q=75)
![DSC03406 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8517c81a-3d22-48a7-8c64-32e2a1e47ba3.jpg&w=640&q=75)
![DSC03413 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc27f2280-3356-4ac2-9af5-438a50edd478.jpg&w=640&q=75)
![DSC03396 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F30871f39-3d14-4145-b801-f066909df296.jpg&w=640&q=75)
![DSC03410 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F635caf09-1743-4fe7-b6cc-984933c60f79.jpg&w=640&q=75)
![DSC03411 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8ed0b8dd-489c-48de-aada-9b0767e26e8d.jpg&w=640&q=75)
![DSC03391 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F63721d5f-38f0-46cf-ab68-091729eada1a.jpg&w=640&q=75)
![DSC03424 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fba6f56c3-c8ac-4b70-8bc9-343fb22063c7.jpg&w=640&q=75)
![DSC03426 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdc49c55a-b0ce-4e7e-b24f-f28b95b8c429.jpg&w=640&q=75)
![DSC03398 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1eb49b5f-2a53-47b7-96b5-d7bd63ff304e.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้