สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
โครงการเสริมสร้างหลักปฏิบัติราชการที่ดีจากคำวินิจฉัยของศาลปกครองให้กับเจ้าหน้าที่ของรัฐและประชาชน
ผู้ประกาศ
กลุ่มกฎหมายและคดี
วันศุกร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. นายประสิทธิ์ ไชยวงษ์ ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 เป็นประธานเปิดโครงการเสริมสร้างหลักปฏิบัติราชการที่ดีจากคำวินิจฉัยของศาลปกครองให้กับเจ้าหน้าที่ของรัฐและประชาชน โดยมี นายสมศักดิ์ วงศ์ราษฎร์ รักษาการตำแหน่งผู้อำนวยการศาลปกครองอุดรธานี และคณะเจ้าหน้าที่ศาลปกครองจังหวัดอุดรธานี ได้อบรมให้ความรู้ด้านกฎหมาย ข้อบังคับ แก่ ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราขการครูและบุคลากรทางการศึกษาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ผ่านระบบ Video Conference และ YouTube ออกอากาศ ณ ห้องประชุมไหว้พระสวดมนต์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้