สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การรับรายงานตัวบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษาและผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa6d77c74-06df-4ae3-a5df-09837324cb0e.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การรับรายงานตัวบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษาและผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 สพป.อุดรธานี เขต 3
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การรับรายงานตัวบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษาและผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3badc96d-990d-4b9c-8359-1de81fd162b1.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม 2566 เวลา 10.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย นายกิจธิชัย สารรัตน์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 และบุคลากรกลุ่มบริหารงานบุคคล และกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมรับรายงานตัวบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษาและผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 สพป.อุดรธานี เขต 3 ทั้งนี้ ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 ได้กล่าวแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสที่ได้รับตำแหน่งใหม่ และให้โอวาทแนวทางในการปฏิบัติหน้าที่เพื่อให้เกิดผลดีแก่ตำแหน่งที่ได้รับการแต่งตั้งต่อไป ณ ห้องประชุม สพป.อด.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![372889.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa6d77c74-06df-4ae3-a5df-09837324cb0e.jpg&w=640&q=75)
![372890.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc8eccfd9-099a-4766-82c6-7d572005978f.jpg&w=640&q=75)
![372891.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5712649c-069e-4bc6-b889-c43eac42f622.jpg&w=640&q=75)
![372892.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbc7da743-1ffe-46be-a278-92226a2d3193.jpg&w=640&q=75)
![372893.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff44a13a7-815d-4c11-87ca-9cb0d0aacbfe.jpg&w=640&q=75)
![372894.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff98ec777-5ac3-4d8e-8643-1c664a6fc280.jpg&w=640&q=75)
![372895.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fea72bb4c-dc2c-4021-83dc-7c98916f239d.jpg&w=640&q=75)
![372896.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F285a928e-272a-4740-9e4a-2efe6e74b3a5.jpg&w=640&q=75)
![372898.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb0a2e288-7d1c-4e89-b5a6-9d8c4c1112f8.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้