สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนธันวาคม 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F56daee1c-4732-4b22-abbb-3714d56d7567.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนธันวาคม 2566
วันที่ 25 ธันวาคม 2566 | อ่านแล้ว 1,628 ครั้ง
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนธันวาคม 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8b4cff3b-47b0-4eb4-99e2-f56ddd5ffc67.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม 2566 เวลา 08.15 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้บุคลากรกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และกลุ่มกฎหมายและคดี ดำเนินการจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนธันวาคม 2566 ณ บริเวณลานหน้าเสาธง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![372793.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F56daee1c-4732-4b22-abbb-3714d56d7567.jpg&w=640&q=75)
![372794.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0c289a6c-c70e-4cdf-9273-30649470b7a3.jpg&w=640&q=75)
![372796.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9aa2f49f-dc79-47c1-9d95-54f81e824ef8.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้
ยอมรับ