สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการพัฒนาความสามารถด้านการเขียนของผู้เรียน จากรายงานข้อค้นพบจากการทดสอบ (O-NET) ด้วยรูปแบบข้อสอบอัตนัย](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F92d0065f-b4bd-4456-9b3e-d61aa50cd1f4.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการพัฒนาความสามารถด้านการเขียนของผู้เรียน จากรายงานข้อค้นพบจากการทดสอบ (O-NET) ด้วยรูปแบบข้อสอบอัตนัย
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการพัฒนาความสามารถด้านการเขียนของผู้เรียน จากรายงานข้อค้นพบจากการทดสอบ (O-NET) ด้วยรูปแบบข้อสอบอัตนัย](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8cac9257-f635-4c44-8bb1-ae0ad7c4dbb8.jpg&w=3840&q=75)
วันพุธที่ 20 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการพัฒนาความสามารถด้านการเขียนของผู้เรียน จากรายงานข้อค้นพบจากการทดสอบ (O-NET) ด้วยรูปแบบข้อสอบอัตนัย พร้อมด้วย นายกิจธิชัย สารรัตน์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 และคณะศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมในพิธีเปิดและดำเนินการจัดการอบรมเชิงปฏิบัติการให้แก่ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ตัวแทนกลุ่มโรงเรียนในสังกัด โดยมี ผศ. ดร.พัชรินทร์ ชมภูวิเศษ และ ผศ. ดร.สุทธิดา จันทร์ดวง ประจำกลุ่มหลักสูตรและการสอน คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี ให้ความอนุเคราะห์เป็นวิทยากร ณ ห้องประชุม สพป.อด.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![369949.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F92d0065f-b4bd-4456-9b3e-d61aa50cd1f4.jpg&w=640&q=75)
![369946.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa509ce8f-7795-4aa2-88a6-5354d506650d.jpg&w=640&q=75)
![369947.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0079cf5b-9b0d-44f5-a8ca-760f5e17a7a7.jpg&w=640&q=75)
![369950.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe064b650-9759-4946-a35e-6a2b07377a0f.jpg&w=640&q=75)
![369951.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fcae98cf1-1f4a-4555-a222-f0423d7a6000.jpg&w=640&q=75)
![369952.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3f39242b-41ce-45a7-9431-c8e0a9629191.jpg&w=640&q=75)
![369953.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa2efb115-913b-4ba1-b430-1f6042f883d2.jpg&w=640&q=75)
![369954.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd20b7065-ce06-4a80-ba57-7904e5b0d4de.jpg&w=640&q=75)
![369955.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F67ff3dba-88d6-4ef3-9f7a-bc4a663b49c8.jpg&w=640&q=75)
![369956.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F21e8b8c1-2882-46cc-aa4a-a0a88634db13.jpg&w=640&q=75)
![369957.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc43c4472-730a-419f-830f-c073f3851992.jpg&w=640&q=75)
![369958.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe37f46d1-8bed-471d-b71e-4d6fd7c1c337.jpg&w=640&q=75)
![369959.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F992894b3-f33c-4ec0-95cc-68ce336638d2.jpg&w=640&q=75)
![369960.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc5df7326-5e42-45a6-8de0-e09bcc006eda.jpg&w=640&q=75)
![369961.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F21c56e78-6d7f-42eb-9c83-2698da62cf41.jpg&w=640&q=75)
![369962.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F557fca64-2856-4cf5-9035-71ea122ee027.jpg&w=640&q=75)
![369963.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F70a70c21-37df-4a4e-8efa-734028d24f9c.jpg&w=640&q=75)
![369964.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F67ac55c4-8edf-4e2e-b002-38deed690947.jpg&w=640&q=75)
![369965.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9f76e3e5-0c5d-44d7-96fe-6c2084c867ef.jpg&w=640&q=75)
![369966.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6920d0e9-9c90-4fb8-a2df-21ea1a572918.jpg&w=640&q=75)
![369967.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F09fda99e-1372-4ec7-a5b7-de12ec0b2df5.jpg&w=640&q=75)
![369968.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F70c9028a-57c4-4d4f-aa5c-b4f59cbfa717.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้