สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![พิธีเปิดโครงการพัฒนาทักษะภาษาจีน ห้องเรียนพิเศษภาษาจีน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 โรงเรียนบ้านนาจาน สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fef4e5ea5-cbdb-4ca0-b889-a2cfa19ac566.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
พิธีเปิดโครงการพัฒนาทักษะภาษาจีน ห้องเรียนพิเศษภาษาจีน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 โรงเรียนบ้านนาจาน สพป.อุดรธานี เขต 3
วันที่ 14 ธันวาคม 2566 | อ่านแล้ว 1,661 ครั้ง
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![พิธีเปิดโครงการพัฒนาทักษะภาษาจีน ห้องเรียนพิเศษภาษาจีน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 โรงเรียนบ้านนาจาน สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fba9e65b1-0c24-45d3-880c-306190fca5ab.jpg&w=3840&q=75)
วันพฤหัสบดีที่ 14 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการพัฒนาทักษะภาษาจีน ห้องเรียนพิเศษภาษาจีน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ สพป.อุดรธานี เขต 3 ณ หอประชุม โรงเรียนบ้านนาจาน อำเภอบ้านดุง จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![366378.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fef4e5ea5-cbdb-4ca0-b889-a2cfa19ac566.jpg&w=640&q=75)
![366379.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffadb5ebd-c96c-4a5f-bed2-d8feac6b5963.jpg&w=640&q=75)
![366381.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F625458c2-d268-4665-9c36-4a86da29308d.jpg&w=640&q=75)
![366385.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F329740e3-2430-425e-aea1-fe2beb02c133.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้
ยอมรับ