สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ ในรอบระยะเวลา 1 ปี สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F185f0bf8-1063-447e-962d-0a642f257af9.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ ในรอบระยะเวลา 1 ปี สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ ในรอบระยะเวลา 1 ปี สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe4847dcb-3d97-440a-8334-bc2caa62b47f.jpg&w=3840&q=75)
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.30 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ให้เกียรติเป็นประธานในการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่ง ศึกษานิเทศก์ ในรอบระยะเวลา 1 ปี พร้อมด้วย นายสุรพัศกรณ์ จันดาวัลย์ ผู้ทรงคุณวุฒิ และ นายวัณณุวรรธน์ นามโยธา ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ร่วมกันประเมินศึกษานิเทศก์ จำนวน 3 คน ประกอบด้วย ศน.ศิริญญา นรินทร์ ศน.ระพีพรรณ โคตมะ และ ศน.ศิรินิภา ทองดอนบม ทั้งนี้ นายนพดล แสนบัณฑิต และนางแสงเดือน สุขรมย์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาอุดรธานี เขต 3 เข้าร่วมให้กำลังใจกับศึกษานิเทศก์ผู้เข้ารับการประเมินฯ ณ ห้องประชุมพระครูกิตติอุดมญาณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![356891.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F185f0bf8-1063-447e-962d-0a642f257af9.jpg&w=640&q=75)
![356892.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1e341f00-0ff7-42ed-acfe-96ef2dd1a144.jpg&w=640&q=75)
![356893.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc397b136-eea6-4a21-99a5-be07476d2cd4.jpg&w=640&q=75)
![356894.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Feb24a7c7-0be4-46d2-b3a8-2a5fbdb763a8.jpg&w=640&q=75)
![356895.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F65808d44-f2c5-4d42-b270-02fc389fb677.jpg&w=640&q=75)
![356896.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F52016b96-bef8-4e65-93c8-7f2406e1be85.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้