สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 16](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7b3a2efa-eba5-4603-8952-e4978c0eacf9.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 16
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 16](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc1e98fab-4af4-4fd8-8839-e9a3b9a43084.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 17 กรกฎาคม 2566 เวลา 08.15 นายประสิทธิ์ ไชยวงษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้นายธีระยุทธ อุ่นวิเศษ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วยนายกิจธิชัย สารรัตน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 และบุคลากรทุกกลุ่ม/หน่วย เข้าร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ครั้งที่ 16 ประจำเดือนกรกฎาคม 2566 ณ ลานเสาธง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![37369.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7b3a2efa-eba5-4603-8952-e4978c0eacf9.jpg&w=640&q=75)
![37370.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F338988be-323e-43aa-865e-d248cd5877ed.jpg&w=640&q=75)
![37372.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb25dbceb-1f23-41aa-bbc0-5f1912b0f8bb.jpg&w=640&q=75)
![37373.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1eb2e622-af45-4d96-84b0-0847ef7ee852.jpg&w=640&q=75)
![37375.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F87399c23-edbb-45a9-ba8c-09256e9b04e2.jpg&w=640&q=75)
![37376.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5d736864-17a5-483f-91d6-2d6bfab5d902.jpg&w=640&q=75)
![37377.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7aff9d2b-c08e-4c09-9e93-5b70c83c7917.jpg&w=640&q=75)
![37378.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F67a0d902-d5fc-4480-8eb4-18dad42072bb.jpg&w=640&q=75)
![37379.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffa9fca06-c49a-4151-99cf-11298515ed6a.jpg&w=640&q=75)
![37380.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F90be6e50-4d81-4e45-a782-1f6f4f20e7c2.jpg&w=640&q=75)
![37381.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F44ffe2a1-c463-452e-bec8-9729bfecf431.jpg&w=640&q=75)
![37382.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F25608ead-a6e8-4076-bad3-6cb41f7afa5e.jpg&w=640&q=75)
![37383.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa459a2f9-c8a7-4692-a118-e8dad4a15571.jpg&w=640&q=75)
![37384.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4ebd23f4-abde-4db1-9f1e-38c56788c825.jpg&w=640&q=75)
![37385.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb4060abd-a11d-4f53-8b85-9749e3d832b1.jpg&w=640&q=75)
![37386.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0e1f0429-87b1-47ce-a050-2b0d8a834959.jpg&w=640&q=75)
![37387.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5d4b4af6-64e1-4522-ad4c-a506468c7f77.jpg&w=640&q=75)
![37388.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F46da4f7d-25cd-4121-a247-f878ca7dfff0.jpg&w=640&q=75)
![37389.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0b542e23-34d0-4264-899f-b82add12994e.jpg&w=640&q=75)
![37390.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc7581aba-baa0-4554-8801-4556397180a0.jpg&w=640&q=75)
![37391.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F11d58883-3c61-4578-8e86-d8cffc90a053.jpg&w=640&q=75)
![37392.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F26f2eecb-c0ca-45fc-8c72-31fe47ac35c0.jpg&w=640&q=75)
![37393.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6d67206f-036a-4e73-ac9e-b10f0c870f09.jpg&w=640&q=75)
![37394.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd5b0299c-fc7b-4a2c-9e58-3212a374887e.jpg&w=640&q=75)
![37395.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F871fb8ab-2658-4e45-be55-2e4b8a5d6e2b.jpg&w=640&q=75)
![37396.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F617c0875-4d16-43e7-a714-6c206eafe388.jpg&w=640&q=75)
![37397.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6dfdc3db-9b9b-48cf-a1fa-6952098bf9b5.jpg&w=640&q=75)
![37398.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fcd03d2c6-fbb0-4c53-802c-c278101a9dad.jpg&w=640&q=75)
![37399.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fda817bbf-3573-4727-9be4-b3d4a1a68dd2.jpg&w=640&q=75)
![37371.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Faa357576-e8a9-4e32-9760-d69a5e8d2e95.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้