สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![พิธีรับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์ ทีวีจอแบน และทุนการศึกษา โรงเรียนบ้านดงหวาย สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe61e232f-62e6-41bf-a918-36c121ec583f.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
พิธีรับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์ ทีวีจอแบน และทุนการศึกษา โรงเรียนบ้านดงหวาย สพป.อุดรธานี เขต 3
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![พิธีรับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์ ทีวีจอแบน และทุนการศึกษา โรงเรียนบ้านดงหวาย สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F840cec2a-c3b3-4ae9-abb2-94aa9456a3a4.jpg&w=3840&q=75)
วันพฤหัสบดีที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 11.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมเป็นเกียรติในพิธีรับมอบเครื่องคอมพิวเตอร์ ทีวีจอแบน และทุนการศึกษา เนื่องในกิจกรรมวันอำลาสถาบันและปัจฉิมนิเทศนักเรียนที่สำเร็จการศึกษา ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และมัธยมศึกษาปีที่ 3 ประจำปีการศึกษา 2566 ของโรงเรียนบ้านดงหวาย สพป.อุดรธานี เขต 3 โดยมี คุณนายศิริลักษณ์ พินะสา ภรรยาของท่าน ดร.อัมพร พินะสา (อดีตเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน) เป็นผู้ให้ความอนุเคราะห์มอบเครื่องคอมพิวเตอร์แบบตั้งโต๊ะพร้อมอุปกรณ์ต่อพ่วง จำนวน 10 เครื่อง ทีวีจอแบนขนาด 75 นิ้ว จำนวน 2 เครื่อง และทุนการศึกษา 15 ทุน จำนวน 22,500 บาท เพื่อสนับสนุน ส่งเสริม การจัดการศึกษาของโรงเรียนให้มีประสิทธิภาพและเกิดคุณภาพกับผู้เรียนมากยิ่งขึ้น ทั้งนี้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 ได้พบปะและให้กำลังใจแก่ นักเรียน ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาของโรงเรียน ณ หอประชุมโรงเรียนบ้านดงหวาย อำเภอบ้านดุง จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![S__8110105 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe61e232f-62e6-41bf-a918-36c121ec583f.jpg&w=640&q=75)
![S__8110107 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fca96ab2b-f937-40c0-b1fa-8d09bba602f1.jpg&w=640&q=75)
![S__8110103 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc01b9a82-56a1-44ea-82c4-0d2d03c308ff.jpg&w=640&q=75)
![S__8110117 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc9817fc9-447f-4b91-8032-54ff5898eb06.jpg&w=640&q=75)
![S__8110116 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F892b7029-7fba-4684-993a-f1721ee0c2f5.jpg&w=640&q=75)
![S__8110120 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9cf3d861-910b-4ad0-9b38-f4da1e469912.jpg&w=640&q=75)
![S__8110121 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe22f1a99-cf4d-49aa-90ec-28598ace6b2a.jpg&w=640&q=75)
![S__8110108 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb3737f8a-b578-4f61-b25c-4f09af12258f.jpg&w=640&q=75)
![S__8110109 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa38363b1-5a06-4e28-8c5c-d752ff853bca.jpg&w=640&q=75)
![S__8110110 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F90700524-c1bc-4ca7-afaa-7a66cb0367ad.jpg&w=640&q=75)
![S__8110111 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe60b3e62-1834-4d0e-93b5-cfd947e03fb9.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้