สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![โครงการอบรมพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนอนุบาลหนองหานวิทยายน สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9a3939e4-67a8-4bf7-ba1f-17e0c6f1097a.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
โครงการอบรมพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนอนุบาลหนองหานวิทยายน สพป.อุดรธานี เขต 3
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![โครงการอบรมพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนอนุบาลหนองหานวิทยายน สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F25bada45-f27c-45d6-a801-bf17d1a5615f.jpg&w=3840&q=75)
วันอังคารที่ 26 มีนาคม 2567 เวลา 08.30 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นายนพดล แสนบัณฑิต รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 เป็นประธานเปิดโครงการอบรมพัฒนาศักยภาพครูและบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนอนุบาลหนองหานวิทยายน โดยมี นายประยุทธ จันทร์ห้างหว้า ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองหานวิทยายน กล่าวต้อนรับและรายงานวัตถุประสงค์ของโครงการ เพื่อส่งเสริมและพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ให้มีความรู้ ความเข้าใจ เกี่ยวกับแนวทางการพัฒนาคุณภาพการศึกษาให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น ณ ห้องประชุมโรงเรียนอนุบาลหนองหานวิทยายน อำเภอหนองหาน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![S__7970840 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9a3939e4-67a8-4bf7-ba1f-17e0c6f1097a.jpg&w=640&q=75)
![S__7970841 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4eccf02d-74ed-4d66-afe6-e1679bd98666.jpg&w=640&q=75)
![S__7970844 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe9786cc4-81fd-4232-aaf3-6f336dbd874a.jpg&w=640&q=75)
![S__7970846 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3e287f42-ebf4-4a5b-906f-806cfe2bdc2f.jpg&w=640&q=75)
![S__7970847 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe40f7542-b43f-42a1-bf07-eb30e97b70b3.jpg&w=640&q=75)
![S__7970848 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4b95408c-12dc-47cd-a03c-d9a87f585ec7.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้