สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบงานโปรแกรมระบบบริหารจัดการผลการเรียน (SchoolMIS)](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F58665213-40c2-40e2-bad0-2e9fb2100756.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบงานโปรแกรมระบบบริหารจัดการผลการเรียน (SchoolMIS)
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบงานโปรแกรมระบบบริหารจัดการผลการเรียน (SchoolMIS)](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4274cab7-0bd3-45b7-958a-35993197f01e.jpg&w=3840&q=75)
วันพฤหัสบดีที่ 14 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบงานโปรแกรมระบบบริหารจัดการผลการเรียน (SchoolMIS) พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการอบรม โดยมี นางสาวลักขณากร ทรงถิ่น ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของการอบรม เพื่อพัฒนาครูผู้รับผิดชอบงานโปรแกรมระบบบริหารจัดการผลการเรียน (SchoolMIS) ให้มีความรู้ ความเข้าใจ เกี่ยวกับการจัดเก็บข้อมูลออนไลน์ผ่านระบบ SchoolMIS และการจัดทำระบบสารสนเทศทางผลการเรียนเป็นฐานข้อมูลเพื่อการตรวจสอบความถูกต้องของการออกเอกสารทางการเรียน ทั้งนี้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ให้เกียรติพบปะและมอบนโยบายการดำเนินงานโปรแกรมระบบบริหารจัดการผลการเรียน (SchoolMIS) แก่ผู้เข้ารับการอบรม ณ ห้องประชุม สพป.อด.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC05996 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F58665213-40c2-40e2-bad0-2e9fb2100756.jpg&w=640&q=75)
![DSC05982 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc603fe94-8362-42b7-9514-a39c4dec62c3.jpg&w=640&q=75)
![DSC05991 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F032dd71e-14bf-4295-806f-b9d1dd51b13f.jpg&w=640&q=75)
![DSC05951 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe642c373-6f72-423d-90f8-2afe0cad26e9.jpg&w=640&q=75)
![DSC05956 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F925bb175-5dca-4bf3-a3da-dd708a81b5d9.jpg&w=640&q=75)
![DSC05979 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F616b4813-e868-4d74-abb2-5353341f74a1.jpg&w=640&q=75)
![DSC06003 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F614af561-a395-4ff7-bebf-65f15eb18284.jpg&w=640&q=75)
![DSC05913 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb18d6d30-e4e2-41eb-b31f-0115e39b1d43.jpg&w=640&q=75)
![DSC05916 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0d02ab9d-ce05-4414-bfc7-30e0eead3f96.jpg&w=640&q=75)
![DSC05919 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9c0872e0-d6d8-4364-852c-7f43c39cc7cc.jpg&w=640&q=75)
![DSC05922 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc28ff9e8-e69a-4f16-8724-6a1ed12af58f.jpg&w=640&q=75)
![DSC05925 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fef8df35d-6e86-4c1a-944c-d6b882025173.jpg&w=640&q=75)
![DSC05933 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F811d516d-842e-4f4e-9391-42b9bce07066.jpg&w=640&q=75)
![DSC05946 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F94538189-e11d-468d-b299-1fc9f37dc93c.jpg&w=640&q=75)
![DSC05935 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8c6c9d0c-4692-4344-973b-f32cd38b1116.jpg&w=640&q=75)
![DSC05939 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe7a30666-6337-4a27-8d91-464eedcc922b.jpg&w=640&q=75)
![DSC05940 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F05284929-acaa-4212-80e7-a81988ea3d1b.jpg&w=640&q=75)
![DSC05941 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fded3047f-f4b0-42ab-8e73-bd7e14a8075c.jpg&w=640&q=75)
![DSC05963 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F52afb678-acd3-4104-9409-9fb481030d00.jpg&w=640&q=75)
![DSC05965 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe8bf991e-c86c-4a1f-b3dd-b94fbeb56239.jpg&w=640&q=75)
![DSC05968 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6f25d90c-dd33-46b7-aa78-4d78b987a3af.jpg&w=640&q=75)
![DSC05970 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0c6677f1-a75a-45f8-9ea0-8aea4fcdd737.jpg&w=640&q=75)
![DSC05976 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F81a952f8-38e3-443d-a9d0-36cdaf7db4c7.jpg&w=640&q=75)
![DSC06007 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F86cc4412-6812-45c9-9ab9-f7ed94837ef6.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้