สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อยประเทศไทย ระดับปฐมวัย ปีงบประมาณ 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F85b0ba55-a516-4610-853d-2d0476ad550e.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อยประเทศไทย ระดับปฐมวัย ปีงบประมาณ 2567
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อยประเทศไทย ระดับปฐมวัย ปีงบประมาณ 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4213f2a7-2cd4-4f47-99a9-a54e40bd1ff5.jpg&w=3840&q=75)
วันศุกร์ที่ 8 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อยประเทศไทย ระดับปฐมวัย ปีงบประมาณ 2567 สำหรับโรงเรียนที่ประเมินเพื่อคงสภาพตราและโรงเรียนที่ยังไม่เคยรับตราพระราชทานบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อยประเทศไทย พร้อมด้วย นายวัณณุวรรธน์ นามโยธา ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา คณะศึกษานิเทศก์ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการอบรม โดยมี นายวัณณุวรรธน์ นามโยธา ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของการอบรม เพื่อส่งเสริมให้ครูปฐมวัยมีความรู้ ความเข้าใจ ในการจัดทำโครงงานบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อยประเทศไทย ณ ห้องประชุม สพป.อด.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC05672 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F85b0ba55-a516-4610-853d-2d0476ad550e.jpg&w=640&q=75)
![DSC05673 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7b9bd327-9c94-4326-a54c-83729019562e.jpg&w=640&q=75)
![DSC05676 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb181d9ad-4226-40c0-a66b-a0043e48e6a3.jpg&w=640&q=75)
![DSC05677 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9e398303-71c0-47ad-a244-10088a568de6.jpg&w=640&q=75)
![DSC05680 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F42c8b0df-3f33-46af-b632-935b0b110216.jpg&w=640&q=75)
![DSC05691 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2e8f1807-00e9-4259-88d5-a12b53095ebc.jpg&w=640&q=75)
![DSC05699 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1e9ef0bb-3f74-42d7-8c52-c96634a694ee.jpg&w=640&q=75)
![DSC05705 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7c8e21d6-2381-4144-ba8c-0c2e05da1da4.jpg&w=640&q=75)
![DSC05707 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F572a6c7c-5288-43df-ae54-4d32390fa201.jpg&w=640&q=75)
![DSC05713 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F564633a1-6a84-4155-9e13-75e686c8ff43.jpg&w=640&q=75)
![DSC05719 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7d3bfdfc-d33e-4ef3-b839-3b383847765f.jpg&w=640&q=75)
![DSC05725 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa589ed1d-0efb-4e0c-8e2a-03ab4957efa5.jpg&w=640&q=75)
![IMG_7645 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffc57b1b8-0838-4273-8c6c-5b33931acd21.jpg&w=640&q=75)
![IMG_7662 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa153b1ef-c4eb-44b5-9816-5c8797c68663.jpg&w=640&q=75)
![IMG_7667 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5c0625c7-612f-4888-9787-3a0296e4aae5.jpg&w=640&q=75)
![IMG_7685 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F735d5c67-31e4-4751-beae-e59b96b7c796.jpg&w=640&q=75)
![IMG_7689 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8552e937-61ba-4814-8130-b2a1d85b6073.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้