สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบโครงการอาหารกลางวัน (School Lunch) กลุ่มโรงเรียนทุ่งฝน สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F41f3c49a-d798-4c88-a135-3f203572d806.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบโครงการอาหารกลางวัน (School Lunch) กลุ่มโรงเรียนทุ่งฝน สพป.อุดรธานี เขต 3
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบโครงการอาหารกลางวัน (School Lunch) กลุ่มโรงเรียนทุ่งฝน สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb1393809-1829-407e-971b-9c8283251a01.jpg&w=3840&q=75)
วันพฤหัสบดีที่ 7 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้รับผิดชอบโครงการอาหารกลางวัน (School Lunch) กลุ่มโรงเรียนทุ่งฝน พร้อมด้วย นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 นางชรินทร์ทิพย์ สิงห์บุญมี ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการอบรม โดยมี นายสงวน รักษาเมือง ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนคำตานาหนองกุง ประธานกลุ่มโรงเรียนทุ่งฝน กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของการอบรม เพื่อพัฒนาครูผู้รับผิดชอบงานโครงการอาหารกลางวันในโรงเรียน ให้มีความรู้ ความเข้าใจ เกี่ยวกับแนวทางการดำเนินงานโครงการอาหารกลางวันในโรงเรียน ณ ห้องประชุมโรงเรียนชุมชนคำตานาหนองกุง และถือโอกาสเข้าตรวจเยี่ยมความสามารถด้านการอ่านของนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3 ของโรงเรียนชุมชนคำตานาหนองกุง อำเภอทุ่งฝน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC05541 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F41f3c49a-d798-4c88-a135-3f203572d806.jpg&w=640&q=75)
![DSC05550 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F19aba5cb-6c21-45e6-9507-b150102f23df.jpg&w=640&q=75)
![DSC05552 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6c353d52-bb64-4085-9ebd-760be2fb72c9.jpg&w=640&q=75)
![DSC05553 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Faead4739-62aa-4891-ad1f-fd7743d557fa.jpg&w=640&q=75)
![DSC05556 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F463bf320-4976-4e1c-8894-95796f9b7f84.jpg&w=640&q=75)
![DSC05558 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0b4e8a55-5b36-4e8f-b89c-1b00edbed539.jpg&w=640&q=75)
![DSC05560 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb9b7d031-c9b3-4353-91e7-f6d28c6c0f1e.jpg&w=640&q=75)
![DSC05568 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd7d3d4cc-2e70-49c4-86f5-e8d2569f5c19.jpg&w=640&q=75)
![DSC05569 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F50e6c73f-2a8e-4ecb-9ab7-ad63ec527ba6.jpg&w=640&q=75)
![DSC05572 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F546849ed-03d3-4357-bc6b-88b9c0becef8.jpg&w=640&q=75)
![DSC05576 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdbcde6d3-53d3-4857-9192-ea74a13ff6a1.jpg&w=640&q=75)
![DSC05578 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdfd31087-10a5-4b8a-ab82-9917340716f8.jpg&w=640&q=75)
![DSC05583 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5b70305f-2c20-47a8-83f8-157ac5915794.jpg&w=640&q=75)
![DSC05586 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd77689bd-7df8-458b-a3aa-da64397ef0fb.jpg&w=640&q=75)
![DSC05588 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5755ffb9-0416-4fdd-966f-16db5da10a33.jpg&w=640&q=75)
![DSC05594 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0525d5b9-a2ef-4524-9907-58177b5473ad.jpg&w=640&q=75)
![DSC05596 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd2d05d1b-230f-43b5-967f-3494235a56a4.jpg&w=640&q=75)
![DSC05599 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fba994038-17fe-45e8-a33e-b0811294c405.jpg&w=640&q=75)
![DSC05605 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6ca94e24-850a-4bed-a530-e7f0523934af.jpg&w=640&q=75)
![DSC05607 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F06beec59-bf7b-4c97-9819-f595b177920a.jpg&w=640&q=75)
![DSC05609 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd3016581-4414-44c2-bd60-7458d4ca40b3.jpg&w=640&q=75)
![DSC05614 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe18bf803-2674-4073-ace1-7b8601c72721.jpg&w=640&q=75)
![DSC05616 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffef93a43-2e69-40b2-abd7-2f1494274e06.jpg&w=640&q=75)
![DSC05618 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F98a4012f-8340-4a7b-bccf-86917c6f79ed.jpg&w=640&q=75)
![DSC05621 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8c6c858f-7aad-40c9-80cd-19971816230e.jpg&w=640&q=75)
![DSC05627 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffbfa2784-d0ff-4624-986b-9107eed6c710.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้