สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 (CEO) ร่วมกับประธานกลุ่มโรงเรียนและศึกษานิเทศก์ ครั้งที่ 2/2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F71a3901d-80c3-426d-9dd5-3a01b7f4d3c2.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 (CEO) ร่วมกับประธานกลุ่มโรงเรียนและศึกษานิเทศก์ ครั้งที่ 2/2567
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 (CEO) ร่วมกับประธานกลุ่มโรงเรียนและศึกษานิเทศก์ ครั้งที่ 2/2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc58b1c96-a46b-4e17-92c3-4351cf5180de.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 4 มีนาคม 2567 เวลา 09.30 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย นายกิจธิชัย สารรัตน์ นายนพดล แสนบัณฑิต รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ประธานกลุ่มโรงเรียน คณะศึกษานิเทศก์ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 (CEO) ร่วมกับประธานกลุ่มโรงเรียนและศึกษานิเทศก์ ครั้งที่ 2/2567 เพื่อหารือข้อราชการเกี่ยวกับการพัฒนางานด้านการศึกษา ณ ห้องประชุมพระครูกิตติอุดมญาณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC05449 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F71a3901d-80c3-426d-9dd5-3a01b7f4d3c2.jpg&w=640&q=75)
![DSC05454 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Face50d43-6e0b-4b6a-ab19-76695389af86.jpg&w=640&q=75)
![DSC05456 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe6f72b8f-26ab-46cc-acfd-17ac005e0f15.jpg&w=640&q=75)
![DSC05459 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd1ed2618-d650-46ce-96d1-5e09019eb282.jpg&w=640&q=75)
![DSC05460 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd6113afe-03b2-42ff-b644-4f99ba35fff5.jpg&w=640&q=75)
![DSC05462 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb55af829-411e-4fba-bb02-0a2f083a19d8.jpg&w=640&q=75)
![DSC05464 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8a7b4258-99a1-47a3-98c6-1e4f9c6decdf.jpg&w=640&q=75)
![DSC05466 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4b2a8e83-b2c1-4077-92cb-1f2feeb2cb53.jpg&w=640&q=75)
![DSC05469 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fabef8962-86b9-4804-82fd-b8c8f80e755a.jpg&w=640&q=75)
![DSC05470 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd6af643c-0692-4696-a2be-85ef74563b79.jpg&w=640&q=75)
![DSC05473 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0df16f4c-1153-4662-bd4f-439a1aa534c8.jpg&w=640&q=75)
![DSC05474 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F10901b93-58d7-409a-8b52-51fd956104b0.jpg&w=640&q=75)
![DSC05477 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0fab2673-e0d9-4a27-995c-0862004514e6.jpg&w=640&q=75)
![DSC05479 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb29feced-cd35-4750-b302-6620dd0a93c7.jpg&w=640&q=75)
![DSC05481 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7615519d-56ab-49fc-ac32-923ea1a67068.jpg&w=640&q=75)
![DSC05483 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbd6597cc-91e2-457c-b380-c1cd226ed347.jpg&w=640&q=75)
![DSC05484 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff95316f9-916d-428c-b88a-08281cd75287.jpg&w=640&q=75)
![DSC05487 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F00a5ca81-ccd0-4024-a7e3-b549282454e4.jpg&w=640&q=75)
![DSC05490 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc632c041-2bd4-48c6-94ca-1b726fe49a11.jpg&w=640&q=75)
![DSC05491 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0d7fd273-0b0a-4bf0-a310-c512cb6564a3.jpg&w=640&q=75)
![DSC05493 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Faf2fcacf-7019-4754-b3cc-f17faf2032f9.jpg&w=640&q=75)
![S__581655 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9cdadfd3-d48e-45e9-879c-88666b7c712e.jpg&w=640&q=75)
![S__581678 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fca300aec-3fde-4fb6-bbfd-6f0780e09b74.jpg&w=640&q=75)
![S__581686 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F76b2c6c0-2d79-40e8-81df-54f65351b380.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้