สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![พิธีเปิดกิจกรรม “แนะแนวการเรียนต่อ เพื่อการมีงานทำ” ประจำปีการศึกษา 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F03372495-e3e4-4506-baab-bc0ad307593f.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
พิธีเปิดกิจกรรม “แนะแนวการเรียนต่อ เพื่อการมีงานทำ” ประจำปีการศึกษา 2566
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![พิธีเปิดกิจกรรม “แนะแนวการเรียนต่อ เพื่อการมีงานทำ” ประจำปีการศึกษา 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F34ef7752-2dba-4b25-8afb-9097b6194a2a.jpg&w=3840&q=75)
วันพฤหัสบดีที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรม “แนะแนวการเรียนต่อ เพื่อการมีงานทำ” ประจำปีการศึกษา 2566 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 บุคลากรกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมกิจกรรม โดยมี นายแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 ได้กล่าวต้อนรับและกล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของการจัดกิจกรรม ซึ่งจัดขึ้นเพื่อให้คำแนะนำแนวทางการศึกษาต่อด้านอาชีพและการเตรียมตัวก่อนเข้าสู่ตลาดแรงงาน หรือการเลือกประกอบอาชีพให้ตรงกับความถนัดและความต้องการของตลาดแรงงาน ให้กับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ที่จะจบการศึกษาในปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุม สพป.อด.3 และห้องประชุมโดม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC05122 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F03372495-e3e4-4506-baab-bc0ad307593f.jpg&w=640&q=75)
![DSC05123 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F24d32925-807e-4a02-b96b-b1b8168ab753.jpg&w=640&q=75)
![DSC05126 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F010de91a-cd92-4545-9e09-eef05d008bb0.jpg&w=640&q=75)
![DSC05127 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff0ddcce4-d14f-45fa-84b2-c0071cd16f18.jpg&w=640&q=75)
![DSC05130 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe2f00378-0906-4843-9197-540e2553f6fa.jpg&w=640&q=75)
![DSC05132 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F02ec2e89-564b-4e41-98fa-a7596f1e1b4a.jpg&w=640&q=75)
![DSC05133 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe4d19702-8fd6-4b32-8038-b0a09432aba8.jpg&w=640&q=75)
![DSC05135 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9f78a486-53e4-419f-a812-e205d3168853.jpg&w=640&q=75)
![DSC05138 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8f13339a-66d3-46c5-8af3-e4551f6133a0.jpg&w=640&q=75)
![DSC05139 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4da317be-80c4-4748-a44c-0daf7325a3d7.jpg&w=640&q=75)
![DSC05141 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F26ebb17d-ef95-488f-a3b7-ba96c093d369.jpg&w=640&q=75)
![DSC05144 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F85057e06-2b4b-41c8-b09e-69a294371799.jpg&w=640&q=75)
![DSC05147 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa06b0248-dee9-4859-8538-b21f57638c04.jpg&w=640&q=75)
![DSC05156 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe2221237-d50f-4e01-891d-38ea2e8d5315.jpg&w=640&q=75)
![DSC05159 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F446939e1-a3fe-4126-a435-973cc91d93a6.jpg&w=640&q=75)
![DSC05166 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6df98cf7-1eea-4b00-9833-45d8cd0f0556.jpg&w=640&q=75)
![DSC05171 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F065e1c72-f5f3-4fba-a14f-d7d046b6f982.jpg&w=640&q=75)
![DSC05172 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F22b81516-f82a-4e47-808d-6c55b3923231.jpg&w=640&q=75)
![DSC05175 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9b55bffc-0cfa-4aa4-b190-c2e67bdc821e.jpg&w=640&q=75)
![DSC05176 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8d6e695c-9576-4741-a007-7247f2235cbe.jpg&w=640&q=75)
![DSC05185 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F372819d8-76cf-4042-b47d-29b71b5f09df.jpg&w=640&q=75)
![DSC05188 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff2cb7cc2-a24a-440e-a31e-9e9e33d77b5e.jpg&w=640&q=75)
![DSC05189 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbfcaa0be-cba2-4f6f-a58f-b204b76100e0.jpg&w=640&q=75)
![DSC05192 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff979d2d5-9686-4957-95de-23a4dd41d7d6.jpg&w=640&q=75)
![DSC05199 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa15f0734-5423-4932-8932-5fbb5febcee8.jpg&w=640&q=75)
![DSC05200 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Faff8f64a-2663-4299-bcf4-a64f95b96654.jpg&w=640&q=75)
![DSC05203 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F113a5def-de82-439a-a13f-1c553e5df50c.jpg&w=640&q=75)
![DSC05204 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F19399cc5-d63e-4a77-be69-6e624c7c693a.jpg&w=640&q=75)
![DSC05206 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6d7eb247-1de4-4598-8846-022c86f75616.jpg&w=640&q=75)
![DSC05209 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff5d011eb-67cd-44cf-a995-fb739978a20b.jpg&w=640&q=75)
![DSC05211 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9166e15f-580d-421f-9df3-45b343c8e206.jpg&w=640&q=75)
![DSC05214 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F81212ac9-5d50-4f1c-9837-d51c23160268.jpg&w=640&q=75)
![DSC05226 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2a873143-5051-493e-93fc-094bf9f21a9c.jpg&w=640&q=75)
![DSC05229 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2f2c7bac-c34c-4cd6-a20b-5844b80161cf.jpg&w=640&q=75)
![DSC05230 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Feaf451ed-e3f1-4b71-98b3-3c19eb2bcc5b.jpg&w=640&q=75)
![DSC05233 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F10628faf-6b72-46dd-94e1-de6eb0b6310a.jpg&w=640&q=75)
![DSC05234 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F85d29131-a4b9-4f5d-9b86-cb63919587d4.jpg&w=640&q=75)
![DSC05239 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdb7a39e2-ece8-4695-a6aa-ccf287cc9173.jpg&w=640&q=75)
![DSC05240 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3a97dc22-03ab-4198-981d-060900c43308.jpg&w=640&q=75)
![DSC05242 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F54cdda03-994f-4284-8afb-2a77ba4df06c.jpg&w=640&q=75)
![DSC05245 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3a90e63e-8784-437e-a77c-f52d0548a8ff.jpg&w=640&q=75)
![DSC05247 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F99d4c2c3-2e14-402b-9b05-500c858fbe14.jpg&w=640&q=75)
![DSC05249 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd853ed7c-2fa1-42bd-94cc-24c0b63770f0.jpg&w=640&q=75)
![DSC05252 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3fbb2100-6a75-414d-93c9-e2dd5ef3e4fe.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้