สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ด้วยกระบวนการชุมชนแห่งการเรียนรู้ทางวิชาชีพ (Professional Learning Community : PLC) ครั้งที่ 4/2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F147d1cb4-a0c0-493b-b012-920c5104ff1e.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ด้วยกระบวนการชุมชนแห่งการเรียนรู้ทางวิชาชีพ (Professional Learning Community : PLC) ครั้งที่ 4/2567
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ด้วยกระบวนการชุมชนแห่งการเรียนรู้ทางวิชาชีพ (Professional Learning Community : PLC) ครั้งที่ 4/2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F17396d02-9408-466e-94d1-2123df2bc35d.jpg&w=3840&q=75)
วันอังคารที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย นายกิจธิชัย สารรัตน์ นายนพดล แสนบัณฑิต นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ด้วยกระบวนการชุมชนแห่งการเรียนรู้ทางวิชาชีพ (Professional Learning Community : PLC) ครั้งที่ 4/2567 ณ ห้องประชุมพระครูกิตติอุดมญาณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC05086 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F147d1cb4-a0c0-493b-b012-920c5104ff1e.jpg&w=640&q=75)
![DSC05088 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F039b092d-149c-45a8-98cf-98215bfb0998.jpg&w=640&q=75)
![DSC05090 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff6d6bd83-268d-46b6-8fe1-f3cb42264759.jpg&w=640&q=75)
![DSC05091 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F74d627c3-36af-4c5d-b38a-f0f75173c52a.jpg&w=640&q=75)
![DSC05094 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd575b6ef-8b5e-4b93-8d2c-a04888bcb44a.jpg&w=640&q=75)
![DSC05096 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F18453334-cddd-416b-bbfd-302ce2f9d037.jpg&w=640&q=75)
![DSC05097 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc6dd8d88-4cfe-47af-b32c-4fa7152987db.jpg&w=640&q=75)
![DSC05100 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fce85ff96-5a8f-4abd-a90a-fe3196f7a941.jpg&w=640&q=75)
![DSC05102 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2d840670-ab31-40a4-b726-f205ea59f460.jpg&w=640&q=75)
![DSC05103 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F940bce4a-b2a9-45ab-8cb2-67a8334e6a50.jpg&w=640&q=75)
![DSC05105 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Febbf8d8c-84f5-48aa-8d8f-542bfa454bf2.jpg&w=640&q=75)
![DSC05106 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F208002e6-4b6f-4651-84ea-ed61c9e9f407.jpg&w=640&q=75)
![DSC05109 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fde7ec1e5-12da-429a-93e8-49365054f462.jpg&w=640&q=75)
![DSC05111 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe54bf3d3-5b17-4fc5-ad0d-cd2532e395f5.jpg&w=640&q=75)
![DSC05112 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa1ad4c1c-d0fe-4f15-9efd-181c85199f0f.jpg&w=640&q=75)
![DSC05115 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2c73d7a0-8313-48f5-81de-618cec4a5bea.jpg&w=640&q=75)
![DSC05116 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdcc47c28-a4c7-4591-8865-ef35ce0a7bf0.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้