สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือการดำเนินงานสถานศึกษาปลอดภัย สถานีตำรวจภูธรไชยวาน ร่วมกับ กลุ่มโรงเรียนไชยวาน](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5311d450-871f-40fe-bef2-d93f4f7a5456.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือการดำเนินงานสถานศึกษาปลอดภัย สถานีตำรวจภูธรไชยวาน ร่วมกับ กลุ่มโรงเรียนไชยวาน
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือการดำเนินงานสถานศึกษาปลอดภัย สถานีตำรวจภูธรไชยวาน ร่วมกับ กลุ่มโรงเรียนไชยวาน](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F482e4d59-ff47-4908-9ecc-84ddfcb69d60.jpg&w=3840&q=75)
วันอังคารที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นายกิจธิชัย สารรัตน์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 เป็นประธานในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือการดำเนินงานสถานศึกษาปลอดภัย สถานีตำรวจภูธรไชยวาน ร่วมกับ กลุ่มโรงเรียนไชยวาน เพื่อสร้างความตระหนักและให้ความสำคัญ ความร่วมมือในการพัฒนาสถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 ให้เป็นสถานศึกษาปลอดภัย และรับมอบตู้แดงจากสถานีตำรวจภูธรไชยวาน โดยมี นายวัชรพล วิทยากร ผู้อำนวยการโรงเรียนร่มเกล้า 2 พันตำรวจเอก รัฐพลชัย เพ็ญสงคราม ผู้กำกับสถานีตำรวจภูธรไชยวาน นายสุกิจจา กิจรักษา นายอำเภอไชยวาน ผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดกลุ่มโรงเรียนไชยวาน ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ให้การต้อนรับและเข้าร่วมในพิธี ณ ห้องประชุมโรงเรียนร่มเกล้า 2 อำเภอไชยวาน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![116581 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5311d450-871f-40fe-bef2-d93f4f7a5456.jpg&w=640&q=75)
![116587 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F996155f8-a0cd-4199-846d-c55f9a7a1612.jpg&w=640&q=75)
![116589 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa3ba0d6f-0b18-453e-a2b1-01b2ed884395.jpg&w=640&q=75)
![116590 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F53e7509b-6cf4-4869-8f74-79f4972da22f.jpg&w=640&q=75)
![116593 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F170c95ce-52ae-40fb-af3c-f95803d75aae.jpg&w=640&q=75)
![116594 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F01d608d6-df2b-4fbd-b34a-087c1971193a.jpg&w=640&q=75)
![116595 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc7c98e36-41db-41b1-bc65-19f199a5fff8.jpg&w=640&q=75)
![116596 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9054550b-32cb-4c7b-96db-558169f6d87e.jpg&w=640&q=75)
![116597 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2e36bdb6-3c37-467d-a9b3-0f442fbbcc34.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้