สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![เยี่ยมให้กำลังใจและชมกิจกรรมการแข่งขันกีฬานักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4221cfaa-124f-442c-b2fb-52fcbf9d86b0.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
เยี่ยมให้กำลังใจและชมกิจกรรมการแข่งขันกีฬานักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2566
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![เยี่ยมให้กำลังใจและชมกิจกรรมการแข่งขันกีฬานักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F544db5cb-2222-41cf-9478-5986f16bcd0a.jpg&w=3840&q=75)
วันพฤหัสบดีที่ 15 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 11.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย นายนพดล แสนบัณฑิต รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 และ นายสิทธิพล พลวี ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ เดินทางเข้าเยี่ยมให้กำลังใจนักกีฬานักเรียน ครูผู้ฝึกสอน และคณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกีฬา ในกิจกรรมการแข่งขันกีฬานักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2566 โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับและอำนวยความสะดวก ณ สนามแข่งขันกีฬา โรงเรียนบ้านหนองหาน (วันครู 2502) โรงเรียนบ้านหนองบ่อ (พอลพิทยาประชานุสรณ์) และโรงเรียนบ้านหนองบัวแดง อำเภอหนองหาน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC04553 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4221cfaa-124f-442c-b2fb-52fcbf9d86b0.jpg&w=640&q=75)
![DSC04555 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Feed0674e-a8e8-4c03-8e04-421ab6319e4b.jpg&w=640&q=75)
![DSC04557 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F07047c41-5bca-4ef8-af93-486e90120b59.jpg&w=640&q=75)
![DSC04560 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5e42dfb4-bacc-44fb-b9f2-6065146245b8.jpg&w=640&q=75)
![DSC04561 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc7269266-e7e8-482c-978e-7b9ffcb34720.jpg&w=640&q=75)
![DSC04564 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7933a62a-b09a-4523-a632-399fff4a7e59.jpg&w=640&q=75)
![DSC04567 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdfe07054-e53a-42ab-b2d2-a1ea01b165f5.jpg&w=640&q=75)
![DSC04569 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F320df2dc-8c64-45e5-ab95-5465094086fc.jpg&w=640&q=75)
![DSC04570 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8167760b-6a53-4f60-8e82-d84c54400cca.jpg&w=640&q=75)
![DSC04573 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2b904e99-3971-45c5-a7ff-d642fb289ba8.jpg&w=640&q=75)
![DSC04574 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F95750012-72fe-4152-97a0-5cbab01eea8b.jpg&w=640&q=75)
![DSC04578 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbbda6b93-c932-4a9e-8e80-81b0e24371f6.jpg&w=640&q=75)
![DSC04579 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3dcca319-2409-44c9-80e4-dbee294a9ac1.jpg&w=640&q=75)
![DSC04581 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3593e434-845c-47bc-9eb5-93f8bd330d24.jpg&w=640&q=75)
![DSC04582 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Feb2546f6-b62b-4e07-9efb-1d4965abcafa.jpg&w=640&q=75)
![DSC04589 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb20badc0-505a-4ac6-9051-d65d41a48be5.jpg&w=640&q=75)
![DSC04591 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdf58368c-41b6-4b41-806e-2c85c73f00cf.jpg&w=640&q=75)
![DSC04593 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9e8e42a9-8833-43f6-ae96-dc53eaaab42c.jpg&w=640&q=75)
![DSC04597 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fac244893-47f8-47c0-9d9d-f929147143c0.jpg&w=640&q=75)
![DSC04598 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Faf4f6d9d-78c9-45ed-8e01-e55cc3558a32.jpg&w=640&q=75)
![DSC04607 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4028a488-c2d9-4f72-8d61-f7695e96923c.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้