สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5db1cb95-4b1a-4b86-bb42-f27991486abb.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4da1fb30-74ec-4adf-bb11-b001a689529d.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.15 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และกลุ่มกฎหมายและคดี ดำเนินการจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาการดำเนินงานเขตสุจริต ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 ณ บริเวณลานหน้าเสาธง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC04049 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5db1cb95-4b1a-4b86-bb42-f27991486abb.jpg&w=640&q=75)
![DSC04054 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff494a914-6e75-4a33-9ee4-fe838a0c89f1.jpg&w=640&q=75)
![DSC04058 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F776c5ba5-7882-4775-82a7-3fbcbeba5783.jpg&w=640&q=75)
![DSC04061 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff85ef29c-d432-4b50-ba65-4c8e3f7679d5.jpg&w=640&q=75)
![DSC04063 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb98429bd-7782-47b6-87be-7a05d35cf798.jpg&w=640&q=75)
![DSC04067 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffc29eb97-a305-4211-ac27-10519b4c114f.jpg&w=640&q=75)
![DSC04071 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe10cbfa0-1a95-4734-b997-fc30ffb52fc9.jpg&w=640&q=75)
![DSC04075 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2f2b7ce1-a324-4792-990d-d299cf5c4461.jpg&w=640&q=75)
![DSC04078 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F57fe0d49-b063-4f55-a247-4eb538b962bc.jpg&w=640&q=75)
![DSC04083 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8efb5974-67d9-4dd1-bfa4-aa3ca74c2f10.jpg&w=640&q=75)
![DSC04086 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ffe03643c-bffd-40ba-99f5-b154ce641a91.jpg&w=640&q=75)
![DSC04088 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd193c3c4-5a53-4e59-8757-31c2a5569a0d.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้