สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนกู่แก้ว](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fab46da88-36f2-4a78-b081-2a21c8249f4d.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนกู่แก้ว
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนกู่แก้ว](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F97195fad-3675-483e-aa62-3c6a31de86d3.jpg&w=3840&q=75)
วันศุกร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นายกิจธิชัย สารรัตน์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 เข้าตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 กลุ่มโรงเรียนกู่แก้ว เพื่อตรวจเยี่ยมการจัดการเรียนการสอนด้านการศึกษาปฐมวัย การพัฒนาความสามารถด้านการอ่านออกเขียนได้ คุณภาพอาหารกลางวันของนักเรียน และการเตรียมความพร้อมในการทดสอบ O-NET, RT และ NT ปีการศึกษา 2566 ตามนโยบายการจัดการศึกษาอย่างมีคุณภาพ เรียนดี มีความสุข พร้อมให้กำลังใจในการปฏิบัติงานแก่ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน ณ โรงเรียนอนุบาลกู่แก้ว โรงเรียนบ้านยางเหล่าสวนกล้วย โรงเรียนบ้านโนนทองอินทร์ และโรงเรียนบ้านหัวหนอง อำเภอกู่แก้ว จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![S__16654384 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fab46da88-36f2-4a78-b081-2a21c8249f4d.jpg&w=640&q=75)
![S__16654385 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F569460ca-1768-4862-82f2-6e2c2df0486c.jpg&w=640&q=75)
![S__16654386 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F07200380-def8-499e-b1af-ee98bacbf4e6.jpg&w=640&q=75)
![S__16654387 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fced18c33-d3ca-4a53-9f78-91f7bedd676c.jpg&w=640&q=75)
![S__16654388 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F506c2751-2b9d-4d7e-a153-54cb421286fd.jpg&w=640&q=75)
![S__16654389 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0b7d1cc2-481f-4df9-9647-813da9998d0a.jpg&w=640&q=75)
![S__16654390 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4dbc53f5-1db8-4c69-89c3-d39763dd5d10.jpg&w=640&q=75)
![S__16654391 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb983d0d2-af2b-499e-abec-f67dacd27f8e.jpg&w=640&q=75)
![1221 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F744be636-3ba8-432f-93b5-2596c3249294.jpg&w=640&q=75)
![1225 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F12160ddc-39a6-40de-8196-5ae47408dfe2.jpg&w=640&q=75)
![1227 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F45f6d679-53fa-45f4-af72-b7932339f6b5.jpg&w=640&q=75)
![1231 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe33bbb5b-f815-4bc1-8b35-d5dd89d7e4f6.jpg&w=640&q=75)
![1233 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa469ebca-e4b9-40e2-b474-adc007f046db.jpg&w=640&q=75)
![1238 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5e02d6dc-db5b-4387-9dbb-fe2db11c7a0b.jpg&w=640&q=75)
![1241 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc005994c-727c-4ca7-b1ca-e443d0e14255.jpg&w=640&q=75)
![1242 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2ea6f860-7e2b-46be-a00d-03d7ea1ce57d.jpg&w=640&q=75)
![1249 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff65892b2-915a-4dc5-8ce2-8d42e80dbdf7.jpg&w=640&q=75)
![1250 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7e7e00df-4c3a-4896-9607-f49c6f8023fb.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้