สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![กิจกรรมงานเฉลิมฉลองมรดกโลกบ้านเชียง ประจำปี พ.ศ. 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5f968170-8d53-4103-9ebf-262bd700089a.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
กิจกรรมงานเฉลิมฉลองมรดกโลกบ้านเชียง ประจำปี พ.ศ. 2567
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![กิจกรรมงานเฉลิมฉลองมรดกโลกบ้านเชียง ประจำปี พ.ศ. 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8ef673fb-07df-4aa0-bccf-617b1aa81a8e.jpg&w=3840&q=75)
วันศุกร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นายนพดล แสนบัณฑิต รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย นายสุทธิพงษ์ เพ็ชรนาดี ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเชียง (ประชาเชียงเชิด) เข้าร่วมกิจกรรมในพิธีบวงสรวงปู่ขุนเชียงสวัสดิ์และการรำบวงสรวง งานเฉลิมฉลองมรดกโลกบ้านเชียง ประจำปี พ.ศ. 2567 ณ พิพิธภัณฑสถานแห่งชาติบ้านเชียง ตำบลบ้านเชียง อำเภอหนองหาน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![115132 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5f968170-8d53-4103-9ebf-262bd700089a.jpg&w=640&q=75)
![115133 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3c590550-a917-4ab2-81bf-62716ab43cbc.jpg&w=640&q=75)
![115134 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F010a0a5c-c19f-425d-80ec-9a7c4fbb071c.jpg&w=640&q=75)
![115135 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7632be0a-f72c-487a-af20-3adf3d024011.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้