สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F64ff84a3-7410-4140-84da-2a29df89c3fc.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567
วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 | อ่านแล้ว 1,642 ครั้ง
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F800bfe92-3a7b-43d4-9696-33042c8cd216.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.15 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ข้าราชการและบุคลากรทางการศึกษา ดำเนินการจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาการดำเนินงานเขตสุจริต ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 ณ บริเวณลานหน้าเสาธง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC03785 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F64ff84a3-7410-4140-84da-2a29df89c3fc.jpg&w=640&q=75)
![DSC03789 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fea0f2075-253a-40b1-901e-f9bb3a97b18b.jpg&w=640&q=75)
![DSC03794 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdd84ee8f-96f0-4f34-bc3b-8b916153a725.jpg&w=640&q=75)
![DSC03796 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F20b1617f-8f1e-45e9-98a5-d1124b481289.jpg&w=640&q=75)
![DSC03803 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F21ee7f64-f13b-42ab-bd60-685d673f88e2.jpg&w=640&q=75)
![DSC03806 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F62fd1fd7-ee1f-4f97-baa8-1e36c48230db.jpg&w=640&q=75)
![DSC03808 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe873fee3-b392-4479-941f-b1cdc067a6c2.jpg&w=640&q=75)
![DSC03809 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F18e52d7b-bcde-4352-a7b0-50dda1576a02.jpg&w=640&q=75)
![DSC03810 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F57dca50c-ebca-4429-8869-fab20e770e2a.jpg&w=640&q=75)
![DSC03812 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3913c8a2-effc-4f2c-8cfa-e09dcc0d8499.jpg&w=640&q=75)
![DSC03808 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fcfbb556c-f455-483d-a2db-98cb2d708b17.jpg&w=640&q=75)
![DSC03818 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F29fe9621-97d3-47e4-97b1-101417f11868.jpg&w=640&q=75)
![DSC03820 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2c6201d4-bf18-4993-a811-71b2790b1973.jpg&w=640&q=75)
![DSC03821 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F326bda2d-046b-4b9f-bebf-c55a5adf86dd.jpg&w=640&q=75)
![DSC03824 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8939483a-5582-4bc9-b008-27695dd7564d.jpg&w=640&q=75)
![DSC03826 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F93fb5fa0-1025-4895-b3d8-e38299775d2b.jpg&w=640&q=75)
![DSC03832 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff0e2ec16-3467-4b88-9c33-e72905c97072.jpg&w=640&q=75)
![DSC03834 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7ae3b731-9881-4d8e-ad94-6d876ecda708.jpg&w=640&q=75)
![DSC03836 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8787b6d8-cfd4-4d62-8760-dd7e2e39fb9e.jpg&w=640&q=75)
![DSC03837 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F601d200e-4651-449d-a12d-21a48ea6ffc7.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้
ยอมรับ