สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การแข่งขันกีฬาผู้บริหารสถานศึกษาสัมพันธ์ จังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 3 ปี 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff2f3263b-790f-47fe-8e69-27a4b5adeaca.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การแข่งขันกีฬาผู้บริหารสถานศึกษาสัมพันธ์ จังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 3 ปี 2567
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การแข่งขันกีฬาผู้บริหารสถานศึกษาสัมพันธ์ จังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 3 ปี 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1955a468-90a4-42b8-9990-216b2e27a11e.jpg&w=3840&q=75)
วันเสาร์ที่ 27 มกราคม 2567 เวลา 08.30 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย นายนพดล แสนบัณฑิต นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 และผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด สพป.อุดรธานี เขต 3 เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขันกีฬาผู้บริหารสถานศึกษาสัมพันธ์ จังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 3 ปี 2567 เพื่อเชื่อมความรัก ความสามัคคี สร้างความร่วมมือในการทำงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ และพัฒนางานด้านการศึกษาให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น ณ สนามกีฬาโรงเรียนกุมภวาปี อำเภอกุมภวาปี จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC03603 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff2f3263b-790f-47fe-8e69-27a4b5adeaca.jpg&w=640&q=75)
![DSC03606 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F26ac009c-1882-42b0-a2f3-f87158d923e8.jpg&w=640&q=75)
![DSC03609 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd7c042aa-ba24-466c-832d-bb902dab7666.jpg&w=640&q=75)
![DSC03618 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Feee109c9-4803-4c34-9344-890a23cfa145.jpg&w=640&q=75)
![DSC03620 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2ca69622-6355-4752-aeee-de2c3019937e.jpg&w=640&q=75)
![DSC03622 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F898ce58c-eaf6-4a82-8ce4-b78e2334b158.jpg&w=640&q=75)
![DSC03630 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6124b505-c30d-4af7-8dd5-1ca99e939a01.jpg&w=640&q=75)
![DSC03639 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5ce3deb8-63af-48ee-bfcb-ecc12177a8eb.jpg&w=640&q=75)
![DSC03650 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fccbe197c-0c78-4b03-a1b0-7a2c425d641d.jpg&w=640&q=75)
![DSC03655 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdffda2af-2626-4dc0-bce7-dd1cf5614f8f.jpg&w=640&q=75)
![DSC03603 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fef0f4431-eb4f-4dc3-826c-eed447c6471b.jpg&w=640&q=75)
![DSC03606 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa72f0431-a9a6-4006-8ec2-47837b0ddf74.jpg&w=640&q=75)
![DSC03660 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0b58f14b-1ba1-4364-967b-431506751c35.jpg&w=640&q=75)
![DSC03661 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe2efce0e-b69b-4e9e-abea-6ed34bdecceb.jpg&w=640&q=75)
![DSC03663 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Feb2b3ee6-bec2-4ec9-aa64-6f74b5725b59.jpg&w=640&q=75)
![DSC03666 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2fcb8b36-805b-4317-864d-3d4a2c5e70ce.jpg&w=640&q=75)
![DSC03668 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4c481a02-8ade-465c-aa06-28233a42191d.jpg&w=640&q=75)
![DSC03672 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F388fb2a6-bd28-44c2-a825-8ab43a6afad8.jpg&w=640&q=75)
![DSC03680 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd74d8d32-3b25-4923-867c-380890f678f5.jpg&w=640&q=75)
![DSC03684 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd5a02083-272e-457c-9f27-7a0a4949e67e.jpg&w=640&q=75)
![DSC03685 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F39cf68d0-2807-4588-a20a-f5f9c5ff7004.jpg&w=640&q=75)
![DSC03687 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe3bc61f9-7b3b-4ffa-9654-4e9285cf9907.jpg&w=640&q=75)
![DSC03692 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F510dab18-3fe2-42ec-89ef-6222788d1196.jpg&w=640&q=75)
![DSC03694 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6de0e304-43d1-42a3-8f6d-0dfad70b73ac.jpg&w=640&q=75)
![DSC03697 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8cfea53f-b9ef-4ab5-ab05-bb605333ac4f.jpg&w=640&q=75)
![DSC03698 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fde628a7c-66c6-4c06-bf2d-3e5825c7dc9a.jpg&w=640&q=75)
![DSC03704 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F8b35d915-6678-4833-ac79-652e2f9797de.jpg&w=640&q=75)
![DSC03708 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F53efecd9-412c-481c-8f85-697136847e8c.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้