สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนมกราคม 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe6421a7b-3954-4320-bfbd-9c1bc48a4bd3.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนมกราคม 2567
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ ประจำเดือนมกราคม 2567](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F0781e157-2f06-4b5e-a1e8-a18c38c4976b.jpg&w=3840&q=75)
วันจันทร์ที่ 22 มกราคม 2567 เวลา 08.15 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 และบุคลากรกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และกลุ่มกฎหมายและคดี ดำเนินการจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาการดำเนินงานเขตสุจริต ประจำเดือนมกราคม 2567 ณ บริเวณลานหน้าเสาธง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC03505 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe6421a7b-3954-4320-bfbd-9c1bc48a4bd3.jpg&w=640&q=75)
![DSC03510 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F836cf4fc-ea7b-4841-a1a7-1db7ac28d85c.jpg&w=640&q=75)
![DSC03514 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F06eeda11-10dc-4d91-ad07-3b8c25543401.jpg&w=640&q=75)
![DSC03518 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F26fa5826-6e16-46f8-ac6b-c573cce8bfe0.jpg&w=640&q=75)
![DSC03519 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F73da967f-49ba-4cf7-b6f0-4540f46b876c.jpg&w=640&q=75)
![DSC03522 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Facf7b07b-d181-445f-9dd7-2f14de3e3af6.jpg&w=640&q=75)
![DSC03523 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F41b73cfc-8b88-4100-a03d-0c3bb09d7e99.jpg&w=640&q=75)
![DSC03532 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7092da4a-084a-4218-9efe-3a22f40f2853.jpg&w=640&q=75)
![DSC03534 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F90e34b29-64c9-4be1-bbcb-22540372253b.jpg&w=640&q=75)
![DSC03536 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2eb90e38-c8e8-4451-95d9-12fd01378240.jpg&w=640&q=75)
![DSC03526 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F719affeb-a236-4859-8d83-29c8b58a2b80.jpg&w=640&q=75)
![DSC03530 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F500e596e-ce59-4a54-9f03-065c06e7bdb1.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้