สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![สวัสดีปีใหม่ 2567 นายอำเภอหนองหาน นายอำเภอกู่แก้ว นายอำเภอไชยวาน และนายอำเภอพิบูลย์รักษ์](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4b55ae4f-f65c-476f-bbfa-94651cd71fa0.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
สวัสดีปีใหม่ 2567 นายอำเภอหนองหาน นายอำเภอกู่แก้ว นายอำเภอไชยวาน และนายอำเภอพิบูลย์รักษ์
วันที่ 9 มกราคม 2567 | อ่านแล้ว 1,891 ครั้ง
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![สวัสดีปีใหม่ 2567 นายอำเภอหนองหาน นายอำเภอกู่แก้ว นายอำเภอไชยวาน และนายอำเภอพิบูลย์รักษ์](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F62478ac7-65d8-4a3a-acf5-14eb1d71c4db.jpg&w=3840&q=75)
วันอังคารที่ 9 มกราคม 2567 นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 นำคณะผู้บริหารและบุคลากร สพป.อุดรธานี เขต 3 เข้าพบเพื่อสวัสดีปีใหม่และขอพรจาก นายอำเภอหนองหาน นายอำเภอกู่แก้ว นายอำเภอไชยวาน และนายอำเภอพิบูลย์รักษ์ เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2567 ณ ที่ว่าการอำเภอหนองหาน ที่ว่าการอำเภอกู่แก้ว ที่ว่าการอำเภอไชยวาน และที่ว่าการอำเภอพิบูลย์รักษ์ จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![DSC02867 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4b55ae4f-f65c-476f-bbfa-94651cd71fa0.jpg&w=640&q=75)
![DSC02880 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F3bec95bb-3725-4a23-9180-1be2165a8397.jpg&w=640&q=75)
![DSC02889 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F284cbabe-3530-4ccb-b7ee-2ecefd61ac4b.jpg&w=640&q=75)
![DSC02900 1.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5e5b4498-fca0-4e93-8828-f850d356a39c.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้
ยอมรับ