สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา (ก.ต.ป.น.) สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F57cbe8bc-d0bb-4be9-9350-c709285fc9b1.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา (ก.ต.ป.น.) สพป.อุดรธานี เขต 3
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา (ก.ต.ป.น.) สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb15c6427-aa3d-4a3e-ae3e-c572dcf5f292.jpg&w=3840&q=75)
วันศุกร์ที่ 22 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 คณะกรรมการ (ก.ต.ป.น.) และคณะศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา (ก.ต.ป.น.) ผ่านระบบออนไลน์ด้วยโปรแกรม Zoom Meeting ซึ่งจัดโดย สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (สพฐ.) ณ ห้องประชุมพระครูกิตติอุดมญาณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![371368.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F57cbe8bc-d0bb-4be9-9350-c709285fc9b1.jpg&w=640&q=75)
![371369.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F91021b1e-91c0-4330-9c08-95b110dc9422.jpg&w=640&q=75)
![371370.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe63c2302-eb0e-403d-9123-f21f34be2a41.jpg&w=640&q=75)
![371371.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F11b6913c-8bc1-4c20-8e74-a761baa979d3.jpg&w=640&q=75)
![371373.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F1b922d88-9773-413c-b450-09f7aa99ccd4.jpg&w=640&q=75)
![371374.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F187e9b12-0854-4b22-bd0c-b0b408c97602.jpg&w=640&q=75)
![371375.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff4674cec-4188-4598-b264-ddee4a7c3d77.jpg&w=640&q=75)
![371376.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F70c3ae70-1c93-4940-8674-35e08ee5531f.jpg&w=640&q=75)
![371377.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F225896f4-12a3-49e8-8d43-0658a4b62a5e.jpg&w=640&q=75)
![371378.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4f770608-90cc-4f4f-aa25-ccb90961a1ba.jpg&w=640&q=75)
![371379.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F01ec5eae-1430-4b3d-9335-625a8a1086ca.jpg&w=640&q=75)
![371380.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F5d9ff659-13d8-43f9-bf04-be6e5dc2c6d5.jpg&w=640&q=75)
![371381.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd9d4fd96-a6b0-465c-8a13-a80d3760ab35.jpg&w=640&q=75)
![371382.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F2714c9d7-0c53-42a2-8902-7c80887a23f1.jpg&w=640&q=75)
![371383.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F6c93d4b3-66f2-41bd-a398-a988de2bf89b.jpg&w=640&q=75)
![371384.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F441bf856-cd70-4258-b8ac-7fac171ec741.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้