สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การประชุมสัญจรเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ หน่วยงานทางการศึกษาจังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 2/2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb78a1a2b-f015-4c79-8a03-62cccadf9691.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การประชุมสัญจรเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ หน่วยงานทางการศึกษาจังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 2/2566
วันที่ 13 ธันวาคม 2566 | อ่านแล้ว 1,671 ครั้ง
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การประชุมสัญจรเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ หน่วยงานทางการศึกษาจังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 2/2566](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F858bd76e-183b-4577-b7d7-16622cdfebb4.jpg&w=3840&q=75)
วันพุธที่ 13 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 เข้าร่วมประชุมสัญจรเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ หน่วยงานทางการศึกษาจังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 2/2566 โดยมี ดร.จรินทร์ สุรเสรีวงษ์ ศึกษาธิการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานการประชุม ณ หอประชุมพุทธรักษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุดรธานี อำเภอเมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![365664.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb78a1a2b-f015-4c79-8a03-62cccadf9691.jpg&w=640&q=75)
![26629.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9794a46b-29ec-4a5e-9448-efac6005b488.jpg&w=640&q=75)
![26630.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fe5655f6b-1094-4cc0-a8cd-c05e531aefde.jpg&w=640&q=75)
![26631.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fdee2d738-6c67-46a5-ae58-7e573435222d.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้
ยอมรับ