สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การประชุมครูผู้สอนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย กลุ่มโรงเรียนหนองหาน 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F49184a05-cae4-4dfc-800f-3f7527c6a9fd.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การประชุมครูผู้สอนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย กลุ่มโรงเรียนหนองหาน 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3
วันที่ 12 ธันวาคม 2566 | อ่านแล้ว 1,667 ครั้ง
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การประชุมครูผู้สอนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย กลุ่มโรงเรียนหนองหาน 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F125ffb6f-c39f-4f46-8ae7-902b10573f08.jpg&w=3840&q=75)
วันอังคารที่ 12 ธันวาคม 2566 เวลา 13.00 น . นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 มอบหมายให้ นายกิจธิชัย สารรัตน์ และ นายนพดล แสนบัณฑิต รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 เข้าร่วมประชุมและพบปะผู้บริหารสถานศึกษา และครูผู้สอนกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย กลุ่มโรงเรียนหนองหาน 3 ณ หอประชุม โรงเรียนบ้านขาวัว ตำบลพังงู อำเภอหนองหาน จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![365293.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F49184a05-cae4-4dfc-800f-3f7527c6a9fd.jpg&w=640&q=75)
![365294.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Febba1edc-5320-4e4b-ba8b-023d6e0be6b6.jpg&w=640&q=75)
![365295.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Ff907994c-4486-4a27-9b71-a47736c0f0f0.jpg&w=640&q=75)
![365296.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4bb4ffab-9e99-4028-b9e1-4b6b7d457304.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้
ยอมรับ