สพป.อด.3 รู้สู้ COVID-19!!
![การประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 กลุ่มโรงเรียนบ้านดุง 3 สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc4162d60-47a5-41b9-93c1-951bdea83fe4.jpg&w=1920&q=75)
![](/_next/image?url=%2Fpost-hero-1.png&w=3840&q=75)
ย้อนกลับ
การประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 กลุ่มโรงเรียนบ้านดุง 3 สพป.อุดรธานี เขต 3
ผู้ประกาศ
กลุ่มอำนวยการ
![การประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 กลุ่มโรงเรียนบ้านดุง 3 สพป.อุดรธานี เขต 3](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa76174e7-d359-4f85-829a-7a6ad431920a.jpg&w=3840&q=75)
วันศุกร์ที่ 8 ธันวาคม 2566 นายศุภชัย ศรีหาใต้ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานีเขต 3 มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.อุดรธานี เขต 3 เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ สพป.อุดรธานี เขต 3 เข้าร่วมการประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา กลุ่มโรงเรียนบ้านดุง 3 โดยได้พบปะและมอบนโยบาย วิสัยทัศน์ ของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน “องค์กรคุณภาพ สร้างคนดี และมีความสุข” และนโยบายของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 “เด็กอุดร 3 ปลอดภัย เรียนดี มีความสุข” เพื่อการขับเคลื่อนและพัฒนาการจัดการศึกษาให้มีคุณภาพตามมาตรฐาน ณ โรงเรียนบ้านหนองสว่าง อำเภอบ้านดุง จังหวัดอุดรธานี
รูปภาพที่เกี่ยวข้อง
![2.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc4162d60-47a5-41b9-93c1-951bdea83fe4.jpg&w=640&q=75)
![3.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F509e311d-4f8d-406d-b3ec-ff6c2b05da42.jpg&w=640&q=75)
![4.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fa746b356-974e-4e27-b789-ac2af322991f.jpg&w=640&q=75)
![5.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F98a22a4d-9ffe-4e24-85ef-4a49b17e3d26.jpg&w=640&q=75)
![6.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F9430c96b-e367-457e-9520-e8df0a5d3f10.jpg&w=640&q=75)
![7.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd17b223e-69e4-445b-9aae-7122af2fde9f.jpg&w=640&q=75)
![8.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F220ea437-193f-43e1-9625-3ddb46ec029a.jpg&w=640&q=75)
![9.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fece427ac-0719-4120-9194-770d6f25471f.jpg&w=640&q=75)
![10.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F4b86dc45-9079-42ef-9f4b-a238b939056c.jpg&w=640&q=75)
![11.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Faa791808-59e7-4ab6-a16e-3db6ae7c2066.jpg&w=640&q=75)
![12.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fbfbc8791-085f-4276-a259-239d3b0ca4a8.jpg&w=640&q=75)
![13.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F7a583ed7-cc4a-4bba-939b-f8a7a535e6cf.jpg&w=640&q=75)
![14.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fc778b822-fad5-4599-b91f-972af0733a36.jpg&w=640&q=75)
![15.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F62deec6f-4174-41ff-be69-42fdf7b87330.jpg&w=640&q=75)
![16.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fd898f5ec-e20f-4a5f-af68-aaefa745ef43.jpg&w=640&q=75)
![17.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2Fb8bfece4-173a-4970-b555-37e2959232d8.jpg&w=640&q=75)
![18.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F51624cd1-b4b2-4b7f-ae80-75cdb6c197d7.jpg&w=640&q=75)
![19.jpg](/_next/image?url=https%3A%2F%2Fwww.udonthani3.go.th%2Fapi%2Ff%2F74b6e612-863d-4e5f-b06e-d62619271637.jpg&w=640&q=75)
![สพป.อุดรธานี เขต 3 UDN 3](/_next/image?url=%2Fobec-logo.png&w=64&q=75)
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้เพื่อให้ท่านสามารถใช้บริการได้อย่างต่อเนื่องและอำนวยความสะดวกในการใช้งานเว็บไซต์ รวมถึงช่วยให้เราปรับปรุงการนำเสนอเนื้อหาตรงตามความต้องการของท่าน โดยสามารถศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ใน ประกาศการใช้คุกกี้